Tutorial Hướng dẫn Kiếm Dogecoin miễn phí mỗi giờ

kolovn

Hero
Reactions
963
MR
0.809
Cũng thấy có nhiều bạn lập topic nhưng hầu hết các topic đó đều không có hướng dẫn cụ thể, chỉ là để lại vài cái link nên mình lập topic này nhằm hướng dẫn cho anh chị em tham gia nhé!
Nguyên tắc: Tích tiểu thành đại.
Nếu anh chị em nào cảm thấy chê ít thì xin miễn tham gia ở topic.
------------------------------------------
Dogecoin là một loại cryptocurrency giống như Stellar, Bitcoin, Litecoin, ... Dogecoin không phải là một loại coin mới nhưng nó lại được một số trang phân phát miễn phí chỉ với việc bấm số để chọn lựa số coin nhận được.

Để có thể nhận được Dogecoin trước tiên các bạn cần phải có một Ví Dog giống như các ví của Bitcoin, nó sẽ được mã hóa bởi một dãy chữ và số. Các bạn có thể đăng kí miễn phí cho mình một ví tại đây.

Ở đây, các bạn có thể chọn cho mình từng phiên bản thích hợp với các bạn nhất. Bản thân Muabanstr.com sử dụng trên Phone Wallet >> Android nên việc tạo ví xin dành cho các bạn tự làm.

Sau khi tạo xong, ví của bạn có dạng như sau (đây là ví của Muabanstr.com):

DGBTNfpXigPnJd2xups1fxjoskKmn5cmBj
(có thể donate nếu bạn muốn)

Để có thể kiếm Dogecoin miễn phí mỗi giờ, các bạn làm theo hướng dẫn dưới đây:

Bước 1: Đăng ký tài khoản tại đây (Non-ref: tại đây) và làm theo hướng dẫn như hình bên dưới:

Các bạn không cần xác thực Email mà có thể chuyển luôn sang bước 2 để kiếm Dogecoin miễn phí.

Bước 2: Quay số để nhận coin miễn phí
Bạn chỉ cần nhập captcha và chọn Roll. Sau đó hệ thống sẽ báo số của bạn và tương ứng số Dog coin mà bạn nhận được. Thông thường bạn sẽ nhận được từ 13-15 coin, may mắn hơn thì sẽ nhận được các mức cao hơn.

Đây là một trong số những lần may mắn của Muabanstr.com khi nhận được 152 coin trong 1 lần quay, cộng thêm 1 lần 15 coin nữa.

Để rút Dogecoin về ví bạn có thể chọn Auto Withdraw (rút tự động) hoặc Manual Withdraw (rút bằng tay thông thường).

Chúc các bạn kiếm được thật nhiều Dogecoin miễn phí!

Last edited:
Link non-ref???

Tốt nhất nên là link ref :D
rule cua forum ngoai box tuyển ref tthì bai post phai co link non-ref, để link ref con them goo.gl thi ai biet dc la site gi, da chien hay chua

có doge rồi thì treo multiply auto cược chọn 1k lần cược rồi tiếp tực chọn mức giá .. mỗi lần thua auto nó tự x2 lên :rolleyes: lên cứ để mức thấp sau này kiếm nhiều rồi để múc cao ..

có doge rồi thì treo multiply auto cược chọn 1k lần cược rồi tiếp tực chọn mức giá .. mỗi lần thua auto nó tự x2 lên :rolleyes: lên cứ để mức thấp sau này kiếm nhiều rồi để múc cao ..

thua ko biết bao nhiêu lần rồi đây. auto lúc balance cao nhé. :). ngon ăn thế nó ăn cướp đâu ra doge mà trả :)

trung bình 1 ngày kiếm được bao
Dogecoin quy ra btc đc bao nhiêu

rất khó quay được điểm cao. thường là 14 DOGE 1 lần.
rate : 1000 doge = 0.11$ (tầm đấy )
nói chung mấy cái này dành cho bác nào số đỏ thôi. cũng có nhiều người quay được 1tr doge rồi. nhìn total payout của nó lên hàng ngày mình đoán vậy. giống như freebitco.in ấy. 2 site này cùng 1 admin. thỉnh thoảng vào thử vận may tí cũng vui

auto thì để nó nó nhỏ thôi 10 đến 12 là win .. chứ ai như mấy bác cứ fang giá roll nó cao rồi chưa đến 7 hoặc 8 lần x thì đã hết doge

rule cua forum ngoai box tuyển ref tthì bai post phai co link non-ref, để link ref con them goo.gl thi ai biet dc la site gi, da chien hay chua
Thanks bạn, đã để link non ref rùi mà :)
Không chiến sao có logo của mình vào ảnh đc chứ :D

có site này thôi hả bác
Còn nhiều site khác bạn ơi, nhưng hiện tại site này nó free dogecoin nhiều hơn cả nên mình tạm thời đưa nó lên. Sẽ cập nhật các site khác ít hơn rất nhiều cho các bạn sau nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,977
173,034
Latest member
hoanagency

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week