Tutorial Hướng dẫn kiếm 8$ với YROO ( Đã có proof) Không fake IP...

thớt có online cho hỏi tí chưa có PP :) có được pay ko hay phải tạo chưa sử dụng PP bao h ref qua bn acc ko giới hạn IP hả thớt trừ khi đăng kí mới giới hạn ?

thớt ơi @@! sao em login facebook việt vào đễ ref theo link acc chính cứ login vô okay xong là nó đẫy ra home luôn :)) hôm qua đến 3h khuya vẫn làm được h thì làm đủ kiểu ko log fb được thớt làm qua gmail hay gì chỉ với... h chỉ còn làm được gmail mà gmail thì mua mắc quá @@!

-------------
thớt ơi @@! sao em login facebook việt vào đễ ref theo link acc chính cứ login vô okay xong là nó đẫy ra home luôn :)) hôm qua đến 3h khuya vẫn làm được h thì làm đủ kiểu ko log fb được thớt làm qua gmail hay gì chỉ với... h chỉ còn làm được gmail mà gmail thì mua mắc quá @@!
Cheat thì ko dc nha bạn. Nó ko pay cho cheat đâu. Tự xử đi bạn

cheat là sao ? mình lấy fb của người khác ref theo link của mình mà :D chứ cheat gì chủ thớt :D chứ làm mà đi giới thiệu để cho người khác vào xac nhận app của nó mới được điểm thì biết khi nào mới đủ điểm mình có sẵn fb nên login vào ref theo acc chính luôn

cách thức chủ thớt làm ra sao ? @@! không lẽ bác đi cầm link kêu từng người ref qua link mình à :)) thế còn lâu mới được 10k.. mình còn vài trăm gmail nên ref theo link chính của mình cái đó mà gọi là cheat à :D

cách thức chủ thớt làm ra sao ? @@! không lẽ bác đi cầm link kêu từng người ref qua link mình à :)) thế còn lâu mới được 10k.. mình còn vài trăm gmail nên ref theo link chính của mình cái đó mà gọi là cheat à :D
cái đó không phải cheat thì gọi là gì :rolleyes: làm như bạn mà nó cho phép, gmail giờ mua có 500d/1, reg 20 acc đủ 8$ thì nó lấy tiền đâu trả cho bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,876
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom