• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Introduce Hướng dẫn kiếm 5150 satoshi (0,00005150 btc) cho mỗi email

Status
Not open for further replies.
1h llà đc 20gmail k thớt.có đủ thời Guam k ý
Khi nhận đc token thì mới đc:oops:. Chỉ làm đc trên coinbase:oops:. Phải xoá cache, data, change ip khi đổi mail:oops:
P/s Mình đang on trên mobile ko tiện trả lời
Bonus chỉ đc 1 lần/1 acc thôi nha ae. Mình thử lần 2 thì ko tăng đc chút nào:D

Last edited:
vậy dep 0.1 btc tặng 0.01 hả bác hay chỉ dep 0.001 tặng thôi

vậy dep 0.1 btc tặng 0.01 hả bác hay chỉ dep 0.001 tặng thôi
Mình ko biết, mình chỉ thử với 0,001 thôi:D.
Dep hơi lâu, tầm khoảng 6 confirm hoặc hơn:oops:. Chờ tầm 1-2h sẽ thấy tiền trong balance. Khi có tiền thì vào P2Nex with, chứ đừng chơi game hay with trên waggawagga.com nhé;) (dep thì lâu nhưng bù lại with rất nhanh)

Last edited:
Mình ko biết, mình chỉ thử với 0,001 thôi:D.
Dep hơi lâu, tầm khoảng 6 confirm hoặc hơn:oops:. Chờ tầm 1-2h sẽ thấy tiền trong balance. Khi có tiền thì vào P2Nex with, chứ đừng chơi game hay with trên waggawagga.com nhé;) (dep thì lâu nhưng bù lại with rất nhanh)
Vậy cheat khó lắm

Vậy cheat khó lắm
P2Nex dễ mà, P2Nex với waggawagga thông nhau:rolleyes:. Bạn ko cần phải đợi, tầm 1-2h sau thì log in P2Nex để with:rolleyes:
Có ai thử tính năng tính năng Pay to wallet chưa nhỉ (chạy 2 P2Nex song song lấy fake ip 1 acc, rồi lấy mã Id để send btc tập trung cho 1 acc). Nếu đc thì có thể đc 15k 1 lần:oops:

Bình thường thôi mấy thím "bo đì":D
Trc đây có thời điểm mình kiếm đc gần 1 tr satoshi/h từ P2Nex:D. Lúc đó khá ngon nhưng do nó liên kết với site head-tail, phải chơi head-tail mới ăn đc nên mình ko post lên 4rum:D(do luật). Lần này liên kết với waggawagga, mình thấy nó nói bonus đc 100k satoshi nhưng cũng ko rõ thời gian nào đã fix chưa, ip nào hay số lượng ra sao:rolleyes:. Tạm thời là đc 15k515 satoshi (chưa phí gd) cho ip Việt:D. Mình ko có time test nhiều, nên chưa thử ip, slượng cũng như chơi 10 lượt game.
Tùy ae nào thích thì chơi thôi, đã có nhiều vụ mình post lên thì ngó lơ, nhưng khi kết thúc rồi thì lại vào tiếc rẻ:rolleyes:

Last edited:
1 trong những thông tin liên quan đến em nó. Mình ko biết là từ ngày, tháng, năm nào. Chỉ biết hiện tại thì nhận bonus 15k515 satoshi là thật:oops:
Link: ngừng share

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,099
171,182
Latest member
baostar991