Hướng dẫn kiếm 50-80$ / ngày đều với freemyapp

Status
Not open for further replies.

Hoakienhoa

Banned
Reactions
1
MR
0.000
biết bao nhiêu vụ như thế rồi...nên phải động não để tránh bị scam thôi
Uhm, nhiều vụ, giao dịch từ xa tất nhiên nguy cơ scam nhiều, gd trực tiếp là nhìn thấy sản phẩm mới giao tiền, não của bạn vẫn chưa động gì đâu, chỉ là ngứa mắt khi người khác làm được thôi :)))

50-60$/ người / máy ha thớt?
Nếu thật vậy thì đầu tư 10 máy 10 mem ngày kiếm 500-600$. 4 ngày là hoàn vốn tut rồi.
Đây là cách vượt app, ko phải tool, áp dụng cho nhiều máy được, hiện tại mình đang chạy 12 máy, bạn quan tâm có thể tới thái nguyên 1 chuyến tham quan, ko mua thì mình vẫn đãi bữa cơm vs trà đà thoai mai =))))

sun

Junior
Reactions
43
MR
0.006
Follow me on Facebook
xin cái proof ngày sau ngày 1-9 đi :D

lutuhu

Hero
Reactions
765
MR
0.068
Chat with me via Skype
Ngày trước thiếu tiền cũng phải đi sell cái tut ghẻ 500$ , hên quá ko ai mua nên ăn đc mấy K $ đến bây giờ =))

Đây là cách vượt app, ko phải tool, áp dụng cho nhiều máy được, hiện tại mình đang chạy 12 máy, bạn quan tâm có thể tới thái nguyên 1 chuyến tham quan, ko mua thì mình vẫn đãi bữa cơm vs trà đà thoai mai =))))
khỏi send đi thớt ko thiếu tiền thì đừng sell

ducpmn

Hero
Reactions
443
MR
0.011
giao dịch trực tiếp mà còn không xong nữa...chẳng tin được thằng nào...não đã động nên lướt thôi...

Uhm, nhiều vụ, giao dịch từ xa tất nhiên nguy cơ scam nhiều, gd trực tiếp là nhìn thấy sản phẩm mới giao tiền, não của bạn vẫn chưa động gì đâu, chỉ là ngứa mắt khi người khác làm được thôi :)))

badboy1295

Senior
Reactions
99
MR
0.000
Mấy cái này lạ gì kể cả ko scam đc mấy ngày là fix. Toàn các ông mua tool đi bán lại. Chẳng mấy chốc mà nát. Bảo thằng thớt bảo hành xem. Chả đ. ra máu ngay.
Mà bọn làm app cũng ko ngu đâu mà cũng cho cheat suốt.
Bọn nó chưa bốc c. ăn vã cho các bạn ăn ko

hunkel

Hero
Reactions
342
MR
0.308
Chat with me via Yahoo Messenger
Đ m, cái yh thằng này chuyên rao bán tut nè. hết youtube lại offer.o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements