Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.

NguyenThanhTu

Banned
Reactions
96
MR
0.000
Cho em hỏi bác bán WMZ ở trang exchange nào thế, tỉ giá thế nào bác và có uy tín không???
mình hồi trước tới h đều bán cho transfer,cũng gần 50$ òi,uy tín,còn về tỉ já thì mình thấy cũng dc 20900,trang transfer nổi tiếng mà,bạn ko bik à :D

---------- Post added at 05:26 PM ---------- Previous post was at 05:22 PM ----------

thì ra là em rút wá 100rup/24h bác ơi :((,kì zậy ta,rõ ràng là 1 ngày làm j rút tới hon 100rup :((,h ko bik coi mốc thơi jan rút ở đâu để mà canh time rút đây :|

sunshinee

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
cho mình hỏi chút, những nhiệm vụ đó làm hết rồi phải đợi qua 1 ngày mới làm lại được hay là chỉ cần reset modem lấy IP mới là làm lại được, thanks.

cho mình hỏi chút, những nhiệm vụ đó làm hết rồi phải đợi qua 1 ngày mới làm lại được hay là chỉ cần reset modem lấy IP mới là làm lại được, thanks.

Những cái làm roy`, thì phải reset lại modern, xóa cookies rồi mới làm lại được, những cái chưa làm cũng nên làm thế kẻo quên, nếu quên lỡ xảy ra kích 1 ip 2 GAds thì google sẽ phát hiện ngay.

Những cái làm ròy, qua 1 ngày mới làm lại được, chú ý cái đồng hồ màu xanh bên cạnh có ghi giờ giấc ấy. Kiến thức có hạn, nên hiểu chừng đó thoy, nhờ bác mát tờ hoàng hùng lên chỉ giáo cho bạn ấy nhé.

http://www.download.com.vn/system/4648_ccleaner.aspx?op=download
Phần mềm dọn dẹp rác, xóa cookies để chơi web-ip, khi reset lại modem cũng nên xóa cookie trình duyệt để chơi tiếp nhé. CHo dù bác có 100 Ip mà những job đã làm thì ko thể làm tiếp tục được, phải qua ngày mới làm tiếp được :D

Trích từ pác ZzhoanghungzZ
khổ quá IP là khác mà Acc của bạn dù có thay hàng trăm IP thì ngày mai mới làm đc , bạn để ý cái đồng hồ nó nghi là ngày ấy bên cạnh cái tỷ giá , Acc làm rồi sau 24h chiến tiếp bạn hiểu chứ ? Job đầy ra ấy chứ

Last edited by a moderator:
Reactions
418
MR
0.011
cái này thì ko bằng cap rồi. cap 1h 1$7. nhưng trong tình trạng cap hiện nay thì chiến cái này cũng ok. vs lại cũng thoải mái.
mà cho hỏi 1 ip làm 2 acc đc ko bạn

cái này thì ko bằng cap rồi. cap 1h 1$7. nhưng trong tình trạng cap hiện nay thì chiến cái này cũng ok. vs lại cũng thoải mái.

Bác thử xem ;) biết đâu được.
Theo tui nghĩ thế này, 1 IP dùng 2 account, nếu bác kích GAds thì sẽ kích 2 lần 1 ads giống nhau/ 1 blogs/ cùng 1IP liên tiếp, lỡ may việc đó xảy ra thì google sẽ phát hiện và hậu quả là ip việt nam sẽ bị cấm.

ừm thôi ko dám đú với cạp cạp nhưng cái này dễ ăn hơn mừ :D , nếu bạn làm 2 ID thì bạn nên vĩnh biệt đi vì nó chỉ cho làm 1 ID trên 1 IP thôi , mà 1 cái ăn chưa chán hay sao mà 2 cái ID , Job ngon lọc ra reset MODEM là lại chiến lại từ đầu và có $

Bác thử xem ;) biết đâu được.
Theo tui nghĩ thế này, 1 IP dùng 2 account, nếu bác kích GAds thì sẽ kích 2 lần 1 ads giống nhau/ 1 blogs/ cùng 1IP liên tiếp, lỡ may việc đó xảy ra thì google sẽ phát hiện và hậu quả là ip việt nam sẽ bị cấm.

chú nên đọc ru lờ của web-ip nhá ko cho 2 ID / 1 IP đâu

cho em hỏi các job lưu vào favorite của web-ip h mở ra thì vào đâu, tìm mãi ko thấy

ủa có trò mới này ah tớ tưởng nó chỉ có đánh dấu sao là dấu trừ đỏ là ok chứ

Reactions
84
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình hồi trước tới h đều bán cho transfer,cũng gần 50$ òi,uy tín,còn về tỉ já thì mình thấy cũng dc 20900,trang transfer nổi tiếng mà,bạn ko bik à :D

---------- Post added at 05:26 PM ---------- Previous post was at 05:22 PM ----------

thì ra là em rút wá 100rup/24h bác ơi :((,kì zậy ta,rõ ràng là 1 ngày làm j rút tới hon 100rup :((,h ko bik coi mốc thơi jan rút ở đâu để mà canh time rút đây :|

Tại giờ chơi trang này mới dùng đến webmoney, chứ trc có dùng đến đâu.
Mà transfer.vn thì cũng biết qua, nhưng không để ý nó có dịch vụ mua bán WM. hihi
Mình cũng biết trang này, tỉ giá cao hơn 1 chút nhung chưa thử nên không biết có uy tín không: http://muabanz.com

Tại giờ chơi trang này mới dùng đến webmoney, chứ trc có dùng đến đâu.
Mà transfer.vn thì cũng biết qua, nhưng không để ý nó có dịch vụ mua bán WM. hihi
Mình cũng biết trang này, tỉ giá cao hơn 1 chút nhung chưa thử nên không biết có uy tín không: http://muabanz.com

MUABANZ.COM Uy tín hay k thử giao dịch là bít lìn á :))
Có bác nào nói 3 giờ sags đến 7 giờ sáng mà giao dịch VND chưa về bank VN kìa :binhsua56:

---------- Post added at 06:14 PM ---------- Previous post was at 06:12 PM ----------

thanks bác nhưng bấm vào chỗ nào để ra 2 link đấy
job mới là các job mình chưa làm trong ngày hay là các job mới cập nhật

http://www.web-ip.ru/index.php?action=members&where=work NƠI PHẦN LÀM VIỆC CỦA BÁC LUÔN, BÁC THẤY CÓ DẤU SAO MÀU VÀNG LÀ NƠI CÁC JOB ƯA THÍCH CỦA BÁC. Избранное,

JOB MỚI là job mình chưa làm, bác làm job nào thì đặt vào mục ưa thích nhé, nó sẽ có dấu trừ đó. Khi bác nhìn dấu trừ là job đó bác đã làm ok men. Khi nào reset modem, xóa cookie, bác chỉ cần vào mục ưa thích của mình làm lại hít, rồi sau đó ra phần làm việc làm thêm jobs có dấu cộng màu xanh là ok. Tiếp tục như thế cứ đánh dấu vào mục ưa thích mỗi khi làm xong jobs.

---
Mụ cô cô thèng web-ip này á, sao 3 job đã làm mà xác nhận lâu dữ za.

Last edited by a moderator:

1 acc 1 ip và kiếm 1 ngày 100 rúp là ngon rồi.
Mình cứ 1 ngay rút 100. ngon :D
Đây là proof mới nhận hôm qua, hôm nay lam chưa dc nhiều nên chưa rút dc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,027
176,517
Latest member
hung1299