Introduce Hướng dẫn kiếm 1$/ngày bằng cách làm đăng ký cho newbie

newTstart

Banned
Reactions
82
MR
0.000
Mình đã có 1 topic trước giới thiệu site với các bạn rồi : http://mmo4me.com/threads/kiem-tien-bang-cach-dang-ky-1-ngay-rat-de-cho-newbie-moi-bat-dau.133399/

Nhưng do có nhiều bạn newbie chưa hề biết gì có nhu cầu pm hỏi nên mình xin phép làm 1 topic hướng dẫn hoàn chỉnh tại đây nhé:

Bước 1: ĐĂNG KÝ THEO LINK NÀY (điền đầy đủ thông tin, sau đó mở email xác nhận là xong)

Bước 2: Sau khi nhấp link xác nhận trong e-mail bạn sẽ vào site
Tại đây bạn nhấn vào Member: (khoanh đỏ trong hình)

Bước 3: Sau khi nhấn member, bạn sẽ được chuyển đến khung như sau, bạn chọn paid to sign up:

Bước 4: Bạn sẽ được chuyển đến trang làm việc có các off đăng ký như sau:

Bước 5: Bạn nhấn vào các link khoanh đỏ ở trên sẽ thấy hiện ra một trang web mới, bạn tiến hành đăng ký một tài khoản ở trang mới đó. Nếu trang bạn mở ra bạn không thấy có sẵn các ô điền tên và các thứ linh tinh để đăng ký thì thường bạn phải tìm các chữ như SIGN UP, REGISTER,JOIN HERE,.. ở trang mới đó để tiến hành đăng ký. Ví dụ:

Bước 6: Sau khi đăng ký trang mới thường sẽ có mail xác nhận bắt bạn phải nhấp vào 1 link để kích hoạt tài khoản, tức bạn phải log in vào gmail mà bạn dùng để đăng ký site mới, mở cái mail trang mới gửi đến và nhấp vào link kích hoạt:

Bước 7: Sau khi nhấn link này bạn sẽ xác nhận tài khoản trên trang mới và nhận được e-mail dạng welcome như sau:

Bạn copy toàn bộ e-mail này dán vào ô lớn chỗ con off đăng ký(nếu có password trong đó nhớ xóa đi), còn ô nhỏ bạn điền username (thường tên hoặc e-mail mà bạn dùng đăng nhập được vào cái site mới đó) như sau:

Và cuối cùng bạn nhấp vào nút SUBMIT, khi có dòng chữ như này là bạn đã hoàn thành, chờ duyệt off và nhận tiền thôi :D

Để xem số off đã hoàn thành, đang chờ và bị từ chối, lý do từ chối bạn xem ở cái chữ Browse Folders ở góc phải đó.

Bên trên là cách làm thông thường nhất, thêm 1 số chú ý này khi làm nữa nhé:

CHÚ Ý:
1.Nếu trang nào ko yêu cầu confirm mail tức đăng ký xong có mail kiểu welcome ngay thì dùng mail đầu tiên để dán vào ô lớn và submit.

2. Một số off yêu cầu bạn đăng ký và click ads bạn phải làm và click đủ ads yêu cầu mới được duyệt nhé

3.Thêm nữa đối với các yêu cầu click ads có PROOF, khi click đủ ads các bạn chụp cái hình acc của bạn với số click, up lên photobucket rồi dán linh kèm vào chỗ mail cho nó mới được duyệt nhé

4. Muốn làm nhanh hơn thì bạn tìm hiểu thêm về roboform nha, dùng để điền thông tin tự động ấy.

5. Đối với những con off trùng(tức yêu cầu đk cùng 1 trang) ta nên làm 1 con, chờ duyệt xong mới chuyển sang làm con khác, tránh bị phạt :D

Tạm thời thế, sẽ cập nhật khi có proof tiếp ^^

mình làm theo như bác và thế là bị như này
Your account is currently marked as "Cheater". If you need any help please feel free to send us an help ticket.

mình làm theo như bác và thế là bị như này
Your account is currently marked as "Cheater". If you need any help please feel free to send us an help ticket.
có thể bạn hoặc ai đó đã đăng ký 1 tài khoản trước đó rồi nên giờ bạn đk lại thì sẽ bị trùng IP

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,421
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week