Tutorial Hướng Dẫn kiếm 1$ đến 7$ 1 ngày từ Like Facebook.

chủ thớt có thể giúp dùm trí trò này không??? inbox or chữ ký nhé//

cảm ơn

(Hỏi ngu) Sorry trước nhá!
Guy cho mình hỏi! Những cái kiếm tiền này là nhờ vào việc like facebook vậy nó sẽ ảnh hưởng rất nhiều nếu xài face chính vậy việc tạo acc clone để chơi là việc cần thiết đầu tiên?.
Việc dùng IP nước ngoài để like so với việc xài IP Việt cả ảnh hưởng gì đế số điểm để đổi sang $?
Nếu bạn đã lập ra tutorial này chắc bạn cũng là một pro trong việc này vậy một ngày bạn kiếm được hơn 7$, vậy nới những newbie mới vào có thể kiếm được ? vì đó là động lực để những người như mình thử cố gắng?
Như mình biết hiện Paypal đang bị 'bão" và chính mình đây cũng bị limit 3 account, ví do là nguốn thu không sạch vậy mình có nên lo lắng vấn đề nguồn bên này?

(Hỏi ngu) Sorry trước nhá!
Guy cho mình hỏi! Những cái kiếm tiền này là nhờ vào việc like facebook vậy nó sẽ ảnh hưởng rất nhiều nếu xài face chính vậy việc tạo acc clone để chơi là việc cần thiết đầu tiên?.
Việc dùng IP nước ngoài để like so với việc xài IP Việt cả ảnh hưởng gì đế số điểm để đổi sang $?
Nếu bạn đã lập ra tutorial này chắc bạn cũng là một pro trong việc này vậy một ngày bạn kiếm được hơn 7$, vậy nới những newbie mới vào có thể kiếm được ? vì đó là động lực để những người như mình thử cố gắng?
Như mình biết hiện Paypal đang bị 'bão" và chính mình đây cũng bị limit 3 account, ví do là nguốn thu không sạch vậy mình có nên lo lắng vấn đề nguồn bên này?

Bạn lo lắng thái quá1. Tạo acc Clone thoải mái
2. Không cần fake ip ( fake ip thậm chí là bị baned)
3. Mình không phải Pro. do mình chăm chỉ ( Có những bạn chê ít Coin. Chê này chê nọ...Xin thưa họ làm gì có chuyện quả ngọt trước miệng, muốn hái thì phải chăm nó trước đã)
4. Nguồn tiền từ Like là nguồn tiền sạch. 3 acc PP của mình nhận tiền thường xuyên, vẫn OK trong bão

Last edited:
cho hỏi site like143 kiếm xu bằng cách nào thế
Coin thì ít mà like cũng ít sao kiếm dc đây ?

cho hỏi site like143 kiếm xu bằng cách nào thế
Coin thì ít mà like cũng ít sao kiếm dc đây ?

kiếm xu bằng cách giới thiệu bạn bè và coupon bạn à :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week