Tutorial Hướng Dẫn kiếm 1$ đến 7$ 1 ngày từ Like Facebook.

Vừa đặt cục tạ h đã vướng cục gạch, trang getautolike mình add page facebook thì nó quăng vào mặt :" That facebook page cannot be used in our system!"

Vừa đặt cục tạ h đã vướng cục gạch, trang getautolike mình add page facebook thì nó quăng vào mặt :" That facebook page cannot be used in our system!"

Bạn add page khác. page đã có người add :D
Chỗ coin nhớ để 2 coin nhé

ừ mua vip rồi. với lại hay chuyển quốc gia :)
Chuyển quốc gia như thế nào hả chủ thớt???
vs lại cho mình hỏi là add acc youtube trên getautolike rồi mà click nó cứ báo "Youtube says you aren't subscribed to this user!", bạn giúp mình vấn đề này được ko?

Vidinterest mà 1 ngày được 1.5$ thì cũng máu nhỉ, 150coin = 1.5$, 1 ngày up được 20coin + like 10coin = 30coin, mỗi người xem thì được 0.1 coin thì phải, 1.5$ thì chắc follower theo bạn chắc cả nùi quá
mình mới chơi vidinterest, mình chỉ biết mối ngày add 10 video kiếm đc 20 coin, còn ko rõ like 10 coin như bạn nói là ntn cả, bạn hd cho mình được ko?

mình mới chơi vidinterest, mình chỉ biết mối ngày add 10 video kiếm đc 20 coin, còn ko rõ like 10 coin như bạn nói là ntn cả, bạn hd cho mình được ko?
Cứ mỗi người follow bạn thì bạn được 20 cri, kiếm người follow nhiều vào, người ta follow lại dc 20 cri

Chuyển quốc gia như thế nào hả chủ thớt???
vs lại cho mình hỏi là add acc youtube trên getautolike rồi mà click nó cứ báo "Youtube says you aren't subscribed to this user!", bạn giúp mình vấn đề này được ko?

À Fllowers youtobe của getautolike bị lỗi bạn nhé. Không nên flow đợi 1 thời gian sau ad fix
Còn chuyển quốc gia. bây giờ ít like rồi. đợi mấy bữa nữa nhiều like rồi chuyển

like hết rồi thì lấy đâu ra nữa mà một ngày được những 3$ bác. em like hết mà không được nổi 1$

Bạn nên giới thiệu bạn bè nhé. giới thiệu được 1 người là được 50 coin+ 0.08$ :D

Bạn đọc kĩ nhé. sau đó add acc facebook mình cho vào nhóm kiếm Credit vèo vèo

Cứ mỗi người follow bạn thì bạn được 20 cri, kiếm người follow nhiều vào, người ta follow lại dc 20 cri

Thanks. bạn nhé. :D chiều nay tớ ngủ giờ mới dậy :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,445
172,446
Latest member
kisscartooncam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back