Tutorial Hướng Dẫn kiếm 1$ đến 7$ 1 ngày từ Like Facebook.

À quên sau khi nhập Code. Ô MAX bạn để 10 sau đó nhấn Play(Ploop) n

chao buoi sang ca nha.chuc ca nha hom nay lam cai gi cung kiem lon nhe
bac oi cho em hoi 1 acc twitter choi nhieu site co so bi ban ko.hay la lai 1twitter/1site giong face

chao buoi sang ca nha.chuc ca nha hom nay lam cai gi cung kiem lon nhe
bac oi cho em hoi 1 acc twitter choi nhieu site co so bi ban ko.hay la lai 1twitter/1site giong face
Không Twist không như facebook :D lần sau nhớ viết có dấu nhé!

cai nay Twitter Followers no van doi phai so twitter name thi moi chien duoc no.vay neu them thi them vao the nao

cai nay Twitter Followers no van doi phai so twitter name thi moi chien duoc no.vay neu them thi them vao the nao
bạn viết tiếng việt có dấu nhé! mình đọc mãi mà không hiểu ý bạn nói thế nào:
Còn Twister. không phải thêm đâu nhé. bạn cứ truy cập TWISTER rồi bấm flow thoải mái

nhưng 1 số trang bắt thêm tk twitter mà như getautolike phần Twitter Followers nói bắt phải có twitter name mình ko biết tài khoản là gì nữa mà thêm, còn phần Twitter Tweet thì ko phải thêm chỉ cần đăng nhập twtter đc là chiến thành công

nhưng 1 số trang bắt thêm tk twitter mà như getautolike phần Twitter Followers nói bắt phải có twitter name mình ko biết tài khoản là gì nữa mà thêm, còn phần Twitter Tweet thì ko phải thêm chỉ cần đăng nhập twtter đc là chiến thành công
Bạn cần đăng nhập vào https://twitter.com/ sau đó đăng nhập vào là có thể đi Flowers. KHÔNG phải là phải add vào đâu nhé!

Gà mờ có làm được cái này ko nhỉ
Thoải mái bạn à! sau vài ngày có thể bạn lên PRO luôn chơi cái này không cần phải học :D

bác ơi xin lỗi đã hỏi cái vấn đề này hơi nhiều.nhưng thật sự mình đã làm như bạn nói mà ko chiến dc foll vì lý do đó không tin bạn thử chiến phần twtter foll của 2 site getauto và likenhanh.net ý nó đều bắt add mà .còn site paidcoin.com thì ko cần add như bạn nó là đúng,ban thử check ký lại và giúp mình nhé

bác ơi xin lỗi đã hỏi cái vấn đề này hơi nhiều.nhưng thật sự mình đã làm như bạn nói mà ko chiến dc foll vì lý do đó không tin bạn thử chiến phần twtter foll của 2 site getauto và likenhanh.net ý nó đều bắt add mà .còn site paidcoin.com thì ko cần add như bạn nó là đúng,ban thử check ký lại và giúp mình nhé

Không phải add đâu! mà mình chưa từng add vào. bạn sang mục Twitter Tweet mà kiếm thêm coin :D

nói bị làm sao bắt xác minh đt a.hay like nhiều wa h nó ko cho like nữa,xài cái này bạn cố gắng lập lấy 10ac face ngon mà dùng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,299
170,426
Latest member
zzbaozoz

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom