Hướng dẫn KHAI THÁC TỐI ĐA vài trang khảo sát, ĐÁP ÁN MỘT SỐ KHẢO SÁT để kiếm 2-5 triệu VND/tháng

Ok thanks bác nhé mà mỗi ngày tối đa được bao nhiêu mr thế ?
Bạn đừng spam quá nhiều là được cứ cách tầm 10 phút một post và nhớ click vào banner quảng cáo ủng hộ forum.

cho e hỏi là thời gian 1 ngày mất bao lâu mới kiếm đc tầm này ạ

hỏi sai người rồi, tui đâu có làm mấy cái này ... hỏi thớt kìa và tui củng là người hỏi thớt mà bị bơ, bị lơ :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

cho e hỏi là thời gian 1 ngày mất bao lâu mới kiếm đc tầm này ạ
Còn tùy nha bạn ơi, hôm nhiều khảo sát và khảo sát giá cao thì làm 2 tiếng kiếm được hơn 10 USD, mà thường là làm không xuể với 4 site, mỗi site 2 acc. Nên dạo này mình chỉ tập trung làm mỗi site một acc thôi.

@cunninger bạn có thể chụp hình hoặc link đến câu hỏi bạn đã hỏi không? Mình rất sẵn lòng trả lời. Có thể do bị miss thôi bạn chứ cái chuông lần nào cũng mười mấy số không check hết được.

Còn tùy nha bạn ơi, hôm nhiều khảo sát và khảo sát giá cao thì làm 2 tiếng kiếm được hơn 10 USD, mà thường là làm không xuể với 4 site, mỗi site 2 acc. Nên dạo này mình chỉ tập trung làm mỗi site một acc thôi.
cho mình hỏi là tạo 2 acc trên 2 máy tính, 2 wifi hay sao vậy? Nếu tạo chung trên 1 máy thì có bị khóa acc không.

@cunninger bạn có thể chụp hình hoặc link đến câu hỏi bạn đã hỏi không? Mình rất sẵn lòng trả lời. Có thể do bị miss thôi bạn chứ cái chuông lần nào cũng mười mấy số không check hết được.
chả hiểu sao tui làm toàn tạch vòng gửi xe. Vô mới hỏi hai ba câu đã out rồi. Chắc không hợp làm khảo sát. @@

cho mình hỏi là tạo 2 acc trên 2 máy tính, 2 wifi hay sao vậy? Nếu tạo chung trên 1 máy thì có bị khóa acc không.
Thế này nhé: 1 thiết bị có thể tạo 1 acc trên 1 site. Nhưng các site xài chung khảo sát nên làm ở site nọ sẽ mất ở site kia. Site cuối thường không có khảo sát nào. Nếu cùng trên thiết bị hoặc đường mạng mà tạo acc thứ 2 cho 1 site: nhẹ thì nó ban acc thứ 2, nặng thì nó ban cả 2 acc, nặng hơn nữa là nó không ban acc nào nhưng cả 2 acc đó KHÔNG BAO GIỜ HIỂN THỊ KHẢO SÁT NỮA (như surveytime.io)

Vì vậy: bạn nên dùng 2 thiết bị với 2 kết nối HOÀN TOÀN khác nhau (không xài chung wifi)!

chả hiểu sao tui làm toàn tạch vòng gửi xe. Vô mới hỏi hai ba câu đã out rồi. Chắc không hợp làm khảo sát. @@
Khảo sát được chia làm vòng loại và vòng gửi xe ạ. Vòng loại là vòng của mấy trang "CÒ KHẢO SÁT" hoặc "Môi giới khảo sát" như ***.cint.com, ***.sample-cube.com, ***.yuno.com, ***.dynata.com, ***.purespectrum.com, ***.bitlabs.com, ***.cpx-research.com...
BỊ KICK Ở VÒNG LOẠI THÌ KHẢO SÁT VẪN CÒN Ở ĐÓ, SỚM MUỘN GÌ TA CŨNG SẼ ĐƯỢC THAM GIA VÀO MỘT LÚC NÀO ĐÓ Ở MỘT SITE NÀO ĐÓ MÀ THÔI!
Còn vòng gửi xe là vòng đã vào trang khảo sát của "ĐỐI TÁC CHÍNH CHỦ"!

Khảo sát được chia làm vòng loại và vòng gửi xe ạ. Vòng loại là vòng của mấy trang "CÒ KHẢO SÁT" hoặc "Môi giới khảo sát" như ***.cint.com, ***.sample-cube.com, ***.yuno.com, ***.dynata.com, ***.purespectrum.com, ***.bitlabs.com, ***.cpx-research.com...
BỊ KICK Ở VÒNG LOẠI THÌ KHẢO SÁT VẪN CÒN Ở ĐÓ, SỚM MUỘN GÌ TA CŨNG SẼ ĐƯỢC THAM GIA VÀO MỘT LÚC NÀO ĐÓ Ở MỘT SITE NÀO ĐÓ MÀ THÔI!
Còn vòng gửi xe là vòng đã vào trang khảo sát của "ĐỐI TÁC CHÍNH CHỦ"!
ok bạn. Bữa giờ làm mấy ngày mà dc thành công có 1 khảo sát, còn đâu tạch như sung rụng. Cám ơn bạn nha

ok bạn. Bữa giờ làm mấy ngày mà dc thành công có 1 khảo sát, còn đâu tạch như sung rụng. Cám ơn bạn nha

Em vừa làm chơi chơi có hơn 30 phút mà cũng được 1.5 usd bác ạ.

Ngồi 2 tiếng đồng hồ làm :cool::cool::cool: cái khảo sát nhớt 31 câu ưu ái castrol vẫn tạch rồi tạch 3 cái nữa vì tội hấp tấp còn cái khảo sát Grab và thương hiệu thì được ăn 1.5 đô. Mà cái khảo sát sản phẩm mới không có trong danh sách đáp án vẫn ăn tốt

Ngồi 2 tiếng đồng hồ làm :cool::cool::cool: cái khảo sát nhớt 31 câu ưu ái castrol vẫn tạch rồi tạch 3 cái nữa vì tội hấp tấp còn cái khảo sát Grab và thương hiệu thì được ăn 1.5 đô. Mà cái khảo sát sản phẩm mới không có trong danh sách đáp án vẫn ăn tốt

Ngoài phần phải unlock bằng MR thì còn phần trước đó cỡ hơn 30 khảo sát em đã share miễn phí ở comment, link comment màu xanh bác tìm trong bài của em nha.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,739
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom