Hướng dẫn khắc phục chuyển BTC bị pending

có lỗi gì chăng?, của mình bị pending nữa ngày rồi.
k có gì cả, nó bị vậy thôi
https://status.coinbase.com/
BTC DelaysSubscribe
Investigating - We are experiencing a significant backlog in outgoing BTC transactions. Our team is investigating the issue. Customers may experience a delay when sending BTC from Coinbase.
Nói chung là mỗi khi btc tăng nhanh giá là coinbase nó bị delay thôi,-.- nó là chỗ mua btc trực tiếp của bọn us nên vậy

Cậu giao dịch mấy ngàn $ mà chỉnh phí thấp quá (0.25 $) thì e rằng còn lâu mới nhận được tiền cậu ah !!
.

tình hình là 6 ngày trước mình có chuyển ETH từ ví blockchain đi, mà ví blockchain không trừ ETH, mình vào chuyển lại thì nó báo lỗi như thế này"Please wait until your previous transaction confirms". đến bây giờ vẫn ko rút đc ra, ai biết giúp mình với. thank all!

Attachments

365.7 KB · Views: 113
Cậu giao dịch mấy ngàn $ mà chỉnh phí thấp quá (0.25 $) thì e rằng còn lâu mới nhận được tiền cậu ah !!
.
có gì đâu chờ qua tết hoặc đợi btc lên 1tr usd nhận dc thì lúc đó ấm cúng:D

Có cao nhân nào nhận giúp em ko ạ ? Em lỡ set giao dịch phí thấp nhưng cái này là vì e ko để ý để blockchain nó mặc định. Bt e cứ để blockchain nó tự set phí giao dịch thông thường . Thấy cũng oke nên chưa để ý vụ phí bao giờ .
Chờ 2 tuần rồi mà vào đọc comment của mấy bác kêu vĩnh viễn ko nhận đc e lo quá .

https://blockchain.info/vi/tx/8357c1dd8afb30bd4a031e69ce1624da4aa7b3f174f7dbe8e6b3c8c2715b042a

xem ra ngày 20 cũng khá nhiều ngơi dính lệnh btc. mình cũng bị

bây h xài nó nó bắt trả phí bạn xài kiểu gì thế
Em cứ điền cái Translation vào xong thấy báo success , rồi em vào kiểm tra thấy đã dc 1 confirm :D khoảng vài tiếng sau thì em đã cập bến !

mình lại click vào paid sevai. nó hiện confirm. vậy là mất xiền ko các bác. và đợi trong bao lâu

mình lại click vào paid sevai. nó hiện confirm. vậy là mất xiền ko các bác. và đợi trong bao lâu
sao mình xài nó bắt mình trả phí 4$ là sao bác nhỉ khó hiểu quá ? lúc trước thì nó miễn phí thật !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom