Hướng dẫn gửi thông tin cá nhân cho BQT

gửi mail hơn 4 ngày rồi mà ko thấy BQT phản hồi j là sao nhỉ

ban quản trị kiểm gia giúp acc mình với
đã gửi thông tin cách đây 1 năm... nhưng lúc đó chưa đủ điều kiện post
bây h chắc đủ ban quản trị very acc giúp với :)

Hi, BQT

Mình đã gửi xong email và nhận được trả lời của BQT về phần thông tin cá nhân là OK nhưng sao vẫn chưa thấy thay đổi trạng thái thành Verified trên forum.
Xem giúp mình với. Ngoài ra cho mình hỏi là bây giờ đóng bảo hiểm luôn được không, hay phải chờ thay đổi thành "Verified" trước đã?

Thanks

Hi, BQT

Mình đã gửi xong email và nhận được trả lời của BQT về phần thông tin cá nhân là OK nhưng sao vẫn chưa thấy thay đổi trạng thái thành Verified trên forum.
Xem giúp mình với. Ngoài ra cho mình hỏi là bây giờ đóng bảo hiểm luôn được không, hay phải chờ thay đổi thành "Verified" trước đã?

Thanks
Chào bạn,
User của bạn vẫn chưa đủ điều kiện để chuyển qua trạng thái Verified bạn nhé.
Bạn vui lòng tham khảo lại Rule nhé.

Chào bạn,
User của bạn vẫn chưa đủ điều kiện để chuyển qua trạng thái Verified bạn nhé.
Bạn vui lòng tham khảo lại Rule nhé.
Mình cũng không biết là còn thiếu điều kiện nào nữa. Bây giờ cần làm gì nữa BTQ ơi. Ngoài ra mình rất rất muốn được đóng bảo hiểm vì sợ lại bị những tên siêu SCAM lắm. Giúp mình với!

Mình cũng không biết là còn thiếu điều kiện nào nữa. Bây giờ cần làm gì nữa BTQ ơi. Ngoài ra mình rất rất muốn được đóng bảo hiểm vì sợ lại bị những tên siêu SCAM lắm. Giúp mình với!
Bạn vui lòng tham khảo lại Rule trước khi đặt câu hỏi nha bạn.
4room có Rule rất đầy đủ và chi tiết, bạn phải chịu khó đọc chứ.

Bạn vui lòng tham khảo lại Rule trước khi đặt câu hỏi nha bạn.
4room có Rule rất đầy đủ và chi tiết, bạn phải chịu khó đọc chứ.
Tìm riết không biết nó ở đâu mà đọc BQT ơi, cho mình dùm cái link để đọc được ko?

MÌnh đủ điều kiệu thành verify rồi mà sao vẫn là pre-verified nhỉ

Admin check dùm mình gửi ìno rồi mà chưa thấy dc phản hồi

@Shin sao mình verri tài khoản và đóng bảo hiểm mà nick mình ko hiện cái dòng Verified như bao người khác nhỉ :((
Chưa đủ 300 post bro nhé.

đã gủi mail cho admin. hy vọng admin giúp mình xác minh tài khoản. nhờ một số bạn xác minh hộ mình với nhé

đã gủi mail cho admin. hy vọng admin giúp mình xác minh tài khoản. nhờ một số bạn xác minh hộ mình với nhé
xác nhân cho thành viên rainsnow - Nguyễn Sỹ Minh
2 anh em đã giao với nhau nhiều lần, uy tín! chúc anh sớm được very

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week