• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hướng dẫn FREE cho newbie biết chiến off PC

newbie nào có hứng thú muốn tìm hiểu thì chủ động pm nhé.
những bạn nào thấy mình k pm lại yahoo thì chủ động pm lại có thể do nhiều quá mình trả lời thiếu
chúc mọi người kiếm được nhiều tiền.

những ai đã pm rồi mà chưa được trả lời, hãy chủ động pm lại nhé, có thể nhiều người pm quá sẽ trả lời thiếu, mong các bạn thông cảm
Nếu là newbie sẽ hướng dẫn, nếu là mem hay gì khác cần hỏi kinh nghiệm đều được trả lời trong khả năng của mình nhé
mong là sẽ giúp cho newbie có cái nhìn đầu tiên về offer pc

Gần đây có nhiều admin vào xin làm mem :D hoặc muốn xem hướng dẫn coi con off nào lead hihi :) nếu bạn nào muốn hỏi thăm hoặc trao đổi kinh nghiệm thì cứ pm nhé, đừng bắt mình hướng dẫn mất thời gian chờ của newbie tội nghiệp.

Trân trọng cảm ơn các admin đã pm!

Camstudio nhé. Sắp tới em làm offer vs bác thớt nhé ^^

hm qua pm bác chả bảo là nản newbie k dạy nưa mà :eek:

Mình vẫn hướng dẫn newbie, có thể lúc đó mình nhầm bạn với newmem, sorry bạn, chủ động pm lại khi mình online mình sẽ hướng dẫn cho bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,918
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom