• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hướng dẫn dùng VPS cho ai chưa biết

hjx các pro cho mình hỏi, mình đang bị chặn port 80 làm sao h`

Bạn viết tiếp 1 cái tut hướng dẫn tìm free VPS cho anh em nhờ :)

jo61vaN.png như này là vps bị die hả mọi người :binhsua45:

ai có vps free tốt share với

cho em hỏi ngu VPS lúc đầu chỉ có mỗi IE mình down cái gì cũng bị chặn, vậy phải làm sao để úp file lên VPS được vậy, thấy cac pro vẫn úp lên được ko biết là bằng cách nào ? Các bác thông cảm em hơi gà tí

cho em hỏi ngu VPS lúc đầu chỉ có mỗi IE mình down cái gì cũng bị chặn, vậy phải làm sao để úp file lên VPS được vậy, thấy cac pro vẫn úp lên được ko biết là bằng cách nào ? Các bác thông cảm em hơi gà tí
vào server manager - tìm đến local server - IE security - 2 cái đang on chọn off

Chắc là cái server của hot.vn remote tới bị die rồi.
Lý do có thể lại server bị đang shutdown/restart, hoặc unable remote...

Nhân tiện cho minh hỏi. Những cái VPS mình mua ở mấy tay chuyên bán VPS ở VN thường chỉ sử dụng được từ 1 2 ngày ==> 2 tuần là bị die. Lý do bị die thông thưởng nhất là gỉ các bạn nhỉ?
hàng đâm thì mới die nhé cậu, hàng mua = tiền thật thì không bị die nửa chừng thế đâu :D+

cậu cứ copy paste bình thường từ máy thật lên VPS :D
vụ IE down, cậu vào Start\Administrative Tools\ Server Manager\, chỗ Security Information, bấm vào Configure IE ESc, off hết 2 cái là được

cậu cứ copy paste bình thường từ máy thật lên VPS :D
vụ IE down, cậu vào Start\Administrative Tools\ Server Manager\, chỗ Security Information, bấm vào Configure IE ESc, off hết 2 cái là được
không coppy paste được cậu ơi, chắc nó cũng bị chặn rồi :(

không coppy paste được cậu ơi, chắc nó cũng bị chặn rồi :(
cậu reboot lại con vps đấy đi, nhiều lúc tớ cũng bị, reboot là hết, mình remote được thì không bị chặn copy paste nha :D, nhớ là copy paste chỉ áp dụng được với Remote desktop thôi, VNC k làm thế được nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,984
Latest member
taiduc
Back
Top Bottom