Hướng dẫn đóng bảo hiểm

mình đã đóng phí bảo hiểm 5tr vào lúc 8h40 qua ACB, adm coi check nhanh dùm e cái
phải veri thông tin mới được cập nhật bảo hiểm thì phải

Mình đã đóng fee bảo hiểm 5 triệu đồng thông qua VCB. BQT xem dùm nhé Mình có gửi email nữa.
Số lệnh giao dịch 0111130335566002

Mình đang muốn mở dịch vụ Exchange
hiện tại đã có Website và đang muốn đóng bảo hiểm

Đã gửi $ vào VietCom Bank của SIN, và Gửi email luôn rồi.
Bạn xem duyệt hộ mình cái nhé :)

mình muốn đóng bảo hiểm nhưng sao contact chưa thấy ai trả lời vậy BQT?

Mình chỉ sử dụng vào việc mua ít Z hoặc PM thôi nên có phải gửi thông tin cá nhân cho Support ko nhỉ? BQT vào giúp mình nhé.

@Shin tư vấn giúp tôi về đóng phí bảo hiểm cho diễn đàn. Tôi mới gia nhập diễn đàn nên chưa tạo được uy tín cho các thành viên khác. Mới vào đã dính phải Scamer vừa thiệt mình mà lại ảnh hưởng đến người khác. Mục đích chủ yếu của tôi là muốn giao dịch chút tiền điện tử khi cần. Tôi đã hỏi vài thành viên lâu lăm của diễn đàn, để thuận tiện và tăng uy tín cho các giao dịch, tôi muốn đóng một khoản phí bảo hiểm cho diễn đàn. Tôi thường giao dịch nhỏ nên khoản phí mong muốn là: 2,000,000 đ. Mong bạn có và BQT sớm có phản hồi sớm cho tôi. Thanks!

@Shin tư vấn giúp tôi về đóng phí bảo hiểm cho diễn đàn. Tôi mới gia nhập diễn đàn nên chưa tạo được uy tín cho các thành viên khác. Mới vào đã dính phải Scamer vừa thiệt mình mà lại ảnh hưởng đến người khác. Mục đích chủ yếu của tôi là muốn giao dịch chút tiền điện tử khi cần. Tôi đã hỏi vài thành viên lâu lăm của diễn đàn, để thuận tiện và tăng uy tín cho các giao dịch, tôi muốn đóng một khoản phí bảo hiểm cho diễn đàn. Tôi thường giao dịch nhỏ nên khoản phí mong muốn là: 2,000,000 đ. Mong bạn có và BQT sớm có phản hồi sớm cho tôi. Thanks!

Bác coi kỹ Ở ĐÂY là được nè!

Em mới tham gia forum, muốn thu mua Ego, PM và WMZ thì phải đóng mức bảo hiểm là bao nhiêu vậy các anh
Đã đóng bảo hiểm mong Admin set cho em để sớm có uy tín thu mua tiền tệ trong forum

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom