Hướng dẫn đóng bảo hiểm

Đã đóng Bảo hiểm, chờ ADMIN Shin duyệt.

Đã đóng Bảo hiểm ngày 03/07.
Đã nộp info (ngày 05/07) gồm : Hộ khẩu, CMND và Bẳng lái xe.
Anh Shin kiểm tra và duyệt dùm em nhé :)

Cái này khá hay, giống như đánh giá xếp loại thành viên để tăng thêm uy tín thì phải.

Thắc mắc tí

Cái này mình không hiểu lắm. Với trường hợp: ng giao dịch với ng mua bảo hiểm không nhận đc số tiền trao đổi thì ng giao dịch đó có đc bồi hoàn thông qua số tiền bảo hiểm của ng mua không nhỉ?

Cái này mình không hiểu lắm. Với trường hợp: ng giao dịch với ng mua bảo hiểm không nhận đc số tiền trao đổi thì ng giao dịch đó có đc bồi hoàn thông qua số tiền bảo hiểm của ng mua không nhỉ?

Người giao dịch sẽ được nhận lại hoặc toàn bộ, hoặc 1 phần số tiền bảo hiểm của Scammer, tùy trường hợp bạn nhé.

Đã đóng bảo hiểm và gửi thông tin cá nhân,mong admin duyệt sớm cho em :binhsua02::binhsua02::binhsua02:
View attachment 22188

sau vài vụ scam vps thì theo mình thì nên tăng số tiền bảo hiểm cho bán vps lên :m021: hoặc là làm bảng tổng kết số vps đã bán ở đầu topic cũng dc

chuẩn tăng bảo hiểm + ghi rõ số lượng vps đã bán dể mọi người biết

sau vài vụ scam vps thì theo mình thì nên tăng số tiền bảo hiểm cho bán vps lên hoặc là làm bảng tổng kết số vps đã bán ở đầu topic cũng dc
Theo mình không nên tăng vì tăng như thế sẽ quá cao nên nhiều người sẽ không thể có đủ tiền để kinh doanh dịch vụ

làm caj bảng rjêng cho vps; cần phaj có member xác nhận số lượng để mấy ông nôj đó sau này mơj' có đjều kjện nhận tjền bảo hjểm

Đóng góp ý kiến : Nên thêm Rule cho các topic bán VPS số lượng bán ra ở đầu topic tránh tình trạng đóng bảo hiểm ít mà SCAM thì toàn x2,x3 số tiền ^^

Max

Đóng góp ý kiến : Nên thêm Rule cho các topic bán VPS số lượng bán ra ở đầu topic tránh tình trạng đóng bảo hiểm ít mà SCAM thì toàn x2,x3 số tiền ^^

Max

Cái này ai quản lý được mà làm hả Max

Bây giờ nói thật với các bạn . Ko phải ai bán vps cũng đi scam . Vơi mình kể cả đóng bảo hiểm 10 triệu 20 triệu nó cũng rất đơn giản . Nhưng các bạn phải hiểu như thế này . Scam hay ko là đi vào tính cách con người rồi . Cái thứ 2 : Đâu phải bán vps mới scam được . Các bạn có thể giả làm exchanger đóng bảo hiểm 10 triệu vẫn scam như thường ( hoặc đơn giản như đóng bảo hiểm 2 triệu mà còn lừa được cả hơn 40 triệu vụ Kai đó thôi ). vvv..v.v. Một khi scam nó đã nhờn với pháp luật rồi thì trước sau gì cũng scam được cả . Hãy nghĩ cho đúng về những người có khả năng để làm :)

Chào các bạn , đầu tiên là mình tiếc vì các bạn đã bị scam bởi một người như vậy, qua đó bạn nào bị scam nhiều thì nên xem lại cách làm của mình, người ta bh có 5tr bán có mấy ngày mà dám mua cả 4.8tr tiền vps.

Một vài bạn cũng biết là mình đã bán vps lúc trước, mình nói sơ qua là nếu seller muốn scam thì tiền bh đóng không đủ bù, nhưng mà việc admin nắm info sẽ giới hạn.
Vài bạn nói tăng bh cũng có lý, nhưng theo mình mức 5tr là hợp lý, lúc bắt đầu bán không phải ai cũng có 5tr đâu =.=''

Ngoài ra các bạn nên lựa chọn member bán lâu năm có uy tín mà mua. Như mình online làm mmo mấy năm giờ mà scam bạn bè nó gọi điện thì trốn vào đâu :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,648
Latest member
ngoclien131211
Back
Top Bottom