Hướng dẫn đóng bảo hiểm

Em mới tham gia forum, muốn thu mua Ego, PM và WMZ thì phải đóng mức bảo hiểm là bao nhiêu vậy các anh
Đã đóng bảo hiểm mong Admin set cho em để sớm có uy tín thu mua tiền tệ trong forum

Tạm thời ban tài khoản này đề phòng vụ scam trước đây là tạo nick mới fake proof hình ảnh fake để lừa newbie (nếu ko phải BQT sẽ unban bạn sau)
@Shin : với các trường hợp chụp cả hình ảnh này thì hình như là bị cấm đúng ko Shin?

Update Rules 19/06/2014:
  1. Để được nhận tiền bảo hiểm khi trường hợp SCAM xảy ra, các bạn phải có đủ điều kiện sau:
    • Người đóng bảo hiểm sử dụng phí bảo hiểm tại Forum để giới thiệu dịch vụ, sản phẩm với bạn
    • Giao dịch không vượt quá mức bảo hiểm mà chủ dịch vụ đóng
    • Phải có đủ Proof giao dịch chứng minh bạn đã sử dụng dịch vụ / giao dịch với người đóng bảo hiểm
    • Phải cung cấp đầy đủ Logs Chat lúc mà chủ dịch vụ bắt đầu SCAM, không còn trả lời thắc mắc của các bạn cho BQT
    • Thời gian cuối cùng của Logs Chat phải phù hợp với khoảng thời gian chủ dịch vụ SCAM

Update 23/4/2021:
  • Trường hợp bạn đang trong nhóm Newbie hoặc Junior, và không có người giới thiệu. Bạn sẽ cần hoạt động tích cực tại Forum trong 1 tháng tiếp theo thì mới được đóng bảo hiểm

em cần xác minh nick để đóng bảo hiểm

Update rule Bảo Hiểm 28/8/2021:

Phải đóng bằng cryto hả bác

chặt chẽ như này mới tạo được độ uy tín. không nhiều thành phần scam lắm

Úi, a @Shin mới update các màu sắc mức phí bảo hiểm ah, kaka

Attachments

6.2 KB · Views: 64
Úi, a @Shin mới update các màu sắc mức phí bảo hiểm ah, kaka
Nhanh thế, mới lên sóng là có người bắt sóng rồi. Mình đú trend đó mà

màu kỳ này đẹp ~~ nhìn màu tím bá cháy luôn
Màu tím mắm tôm này nhờ anh Cook mà giờ cả thế giới đều thích 😅

Chào bạn,

Mình đã cập nhật thông tin cho bạn rồi nha.

Chúc bạn kiếm được thật nhiều tiền.
Thân
vâng em cám ơn bác nhìu ạ :)

Vì 1 cộng đồng chống scam

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,479
169,806
Latest member
tnmt