Hướng dẫn đào coin trên Minergate.com

Các bác cho em hỏi đào 3 tiếng mới được 0.001 với tốc độ này là nhanh hay chậm ạ ? Em search trên máy tính của Minegate thấy 1 tiếng lẽ ra phải đào được 0.09.

Attachments

31.8 KB · Views: 168
sao thống kê trên web với trên máy tính khác nhau vậy mấy bác

Attachments

169.9 KB · Views: 115
bác nào chuyển bcn về ví được không,e chuyển mấy hôm nay toàn bị pending không chuyển được

các bác cho e hỏi
e đào monero bằng minergate cũng đc 1 tgian
ngày e đào khoảng 1-2 tiếng rồi thôi
tiện thì đào chứ ko phải trâu cày
e muốn hỏi tại sao e đào mãi mà tài khoản của e vẫn bị unconfirmed ạ
bác nào biết giải đáp e với
e cảm ơn ạ

mình chạy 2 tuần rồi mà dc nhiêu đây nè :D mà mình k biết rút thế nào bác nào chỉ hộ với số tiền rút là nó tự động hay sao ạ! ?

mình chạy 2 tuần rồi mà dc nhiêu đây nè :D mà mình k biết rút thế nào bác nào chỉ hộ với số tiền rút là nó tự động hay sao ạ! ?
View attachment 101793
Cái này là Bytecoin nhé, chuyển lên sàn rồi bán, cũng ko được bao nhiêu đâu .. (khoảng mấy k trà đá)
các bác cho e hỏi
e đào monero bằng minergate cũng đc 1 tgian
ngày e đào khoảng 1-2 tiếng rồi thôi
tiện thì đào chứ ko phải trâu cày
e muốn hỏi tại sao e đào mãi mà tài khoản của e vẫn bị unconfirmed ạ
bác nào biết giải đáp e với
e cảm ơn ạ
Đào quá ít nên nó vậy đó, bác đào ít và không thường xuyên vậy thì ko ăn thua đâu

Cái này là Bytecoin nhé, chuyển lên sàn rồi bán, cũng ko được bao nhiêu đâu .. (khoảng mấy k trà đá)

Đào quá ít nên nó vậy đó, bác đào ít và không thường xuyên vậy thì ko ăn thua đâu
cam on NMNgoc nhe! hiện tại số BTC cua mình lên tới 0.00015000 nhưng giờ k biết rút thế nào tạo ví blockchan cung rut dc! bạn có thể hướng dẫn mình cách rút khác k tim tren google toàn gap thánh k.!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,680
Latest member
fb68alive
Back
Top Bottom