• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

số e nhọ vãi cả lờ ra bác ạ, chưa bh trúng vé số hay rút thăm trúng 1 cái éo gì cả, giờ đụng con coin nào thì con đó tụt sml. Đi xem bói thì thầy nào cũng bảo số em long đong lận đận, mún giàu sang chỉ có nước kiếm vợ giàu thôi chứ thầy nhìn tay e rồi phán mày chả có tài cán gì :popo_too_sad:
Bác làm gì thì làm . né thằng xlm ra cho em nhờ . hơn 11k xlm của em đang bốc hơi giá trị dần rồi đấy

Last balance update: 0.1417 hours ago for coinimp-web
Banano per Mhash: 5.5 for coinimp-web
Confirmed balance: 4449.49909602 BAN only two payouts in 24h are allowed

:popo_bye: up phim ếch cho anh em xem phim bù lại 500 ae đào BAN thay mìnd9ahen6 xui:popo_big_smile: ngày được 1-5k BAN tùy độ dâm dục của mấy thanh niên:popo_burn_joss_stick:

:popo_big_smile: sharevps.net
Vãi bác
Cho e hỏi bác nhiều code ggc có gặp trường hợp nhận code đc rồi ggc vẫn bắt thanh toán không
Vừa bán cho 1 bác e gửi code trước gd đc mấy cái(gd 1 lần 1 code)đến cái thứ 5 báo code lỗi lâu e k check trước lỗi e bỏ qua,gd đc thêm mấy cái( lần này e check trước rồi mới bán)bác đó báo nhập đc code rồi nhưng Google vẫn bắt thanh toán mới chạy đc.bác gặp trường hợp này chưa code từ trước không động sao vào sao lỗi đc nhể mất toi 2 cái code ,e vẫn tin là do Google lỗi chứ k phải bác kia

Vãi bác
Cho e hỏi bác nhiều code ggc có gặp trường hợp nhận code đc rồi ggc vẫn bắt thanh toán không
Vừa bán cho 1 bác e gửi code trước gd đc mấy cái(gd 1 lần 1 code)đến cái thứ 5 báo code lỗi lâu e k check trước lỗi e bỏ qua,gd đc thêm mấy cái( lần này e check trước rồi mới bán)bác đó báo nhập đc code rồi nhưng Google vẫn bắt thanh toán mới chạy đc.bác gặp trường hợp này chưa code từ trước không động sao vào sao lỗi đc nhể mất toi 2 cái code ,e vẫn tin là do Google lỗi chứ k phải bác kia

:popo_big_smile: thua, chưa gặp bao giờ

:popo_beated: nhìu khi thế này, gmail đã Add code 100$ rồi, Add them ko được nữa:popo_burn_joss_stick:

:popo_big_smile: thua, chưa gặp bao giờ

:popo_beated: nhìu khi thế này, gmail đã Add code 100$ rồi, Add them ko được nữa:popo_burn_joss_stick:
Cái đấy thì e đã bảo bác kia trước rồi
Ý e là bác ý add code vào gmail đc rồi nhưng bác ấy bảo goole vẫn bắt thanh toán add thẻ visa mới cho tạo vps ấy dù đã add đc mail

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom