Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

mình là tránh bị limit, chứ để limit rồi thì ai rảnh đi xác minh,mình thì chơi vultr, reg vultr từ 2014 đến giờ, ko làm giàu đc từ vultr nhưng nó cũng nuôi sống mình qua năm tháng
bác eiiiiiiiiiiiiiii :popo_too_sad: giúp e tránh limit con aws với :popo_cry:

cách tránh là ko share đc, có 1 cách đó là bác có acc aws limit 10 và 20 sell mình :)
aws limit 10,20 thì có bị limit đâu bác nên có thì mik xài chứ bán bh mất công vãi ra :popo_ops: con hàng limit là con aws 1 mà chứ mấy con 5,10,20 đều k bị limit mà :popo_sad: mà giờ cũng chả reg đc limit 1 nữa, hên xưa reg đc nhìu e limit 1 nên giờ đem ra đào, xui cái toàn ăn limit nên bùn vãi :popo_bye:

Mình bật start nó không hiện gì để đào hết, ai chỉ với

File mình chụp nặng quá ko up lên được , mình dk xong hết rồi, ấn start ko ra gì, CPU cũng ko lên 90%. Mình CPU i5 7500

File mình chụp nặng quá ko up lên được , mình dk xong hết rồi, ấn start ko ra gì, CPU cũng ko lên 90%. Mình CPU i5 7500
bác có FB tên Minh Đăng hả ? sn 1982 phải ko .

Cho mình hỏi làm sao cải thiện được vps azure các bác nhỉ? Cứ đào tầm 30p là nó tụt hash chóng mặt luôn :(
Xoá acc tạo lại như các bác trên đã chỉ :popo_bye::popo_bye::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom