Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

:popo_amazed: tính qua BLOOD thử mà qua topic thấy phái up cmnd hay giấy tờ là ngạii rồi:popo_ah:
cũng đào thử rồi, nhưng bị sup vps sau 1 ngày mà éo hiểu sao tài khoản éo thấy nhận đc coin, chắc do chưa veri cmnd :popo_sad:

Bác qua đào con này siêu lợi nhuận nè Uplexa mấy con kia rớt giá có mỗi nó tăng vèo vèo :popo_sweet_kiss: thấy laf cũng vào thuộc loại top những coin đc đào nhiều nhất tại trang herominer :popo_beauty:

cũng đào thử rồi, nhưng bị sup vps sau 1 ngày mà éo hiểu sao tài khoản éo thấy nhận đc coin, chắc do chưa veri cmnd :popo_sad:

Bác qua đào con này siêu lợi nhuận nè Uplexa mấy con kia rớt giá có mỗi nó tăng vèo vèo :popo_sweet_kiss: thấy laf cũng vào thuộc loại top những coin đc đào nhiều nhất tại trang herominer :popo_beauty:
site nào bác

Hướng dẫn đào đi bác ahihi

Bác vào herominer chọn Details rồi click vào wallet để tải phần mềm của nó, mở phần mềm lên tạo ví xong copy địa chỉ vừa tạo đc, bác lại vô herominer để tải XMRig-UPX v0.0.2 (Windows, Linux, CPU). Mở file .bat lên past ví của bác vô xong lưu lại và chạy file .bat đó là đc. Đơn giản lắm, bác chưa rõ thì gõ
How to Mine uPlexa Coin? Step by Step - YouTube làm chưa đến 3p là xong, khi xong rồi chỉ cần copy past thư mục đã chỉnh sửa sẵn rồi vào vps nên nhanh lắm mất chưa đến 30s ở các vps tiếp theo :popo_sweet_kiss:

Bác vào herominer chọn Details rồi click vào wallet để tải phần mềm của nó, mở phần mềm lên tạo ví xong copy địa chỉ vừa tạo đc, bác lại vô herominer để tải XMRig-UPX v0.0.2 (Windows, Linux, CPU). Mở file .bat lên past ví của bác vô xong lưu lại và chạy file .bat đó là đc. Đơn giản lắm, bác chưa rõ thì gõ
How to Mine uPlexa Coin? Step by Step - YouTube làm chưa đến 3p là xong, khi xong rồi chỉ cần copy past thư mục đã chỉnh sửa sẵn rồi vào vps nên nhanh lắm mất chưa đến 30s ở các vps tiếp theo :popo_sweet_kiss:
:Dquánh dấu , UPlexa Coin có trên san Binance ko bác

cái phần mềm tạo ví ở trên nó có lun chức năng đào coin lun, bác nào lười thì dùng nó để đào lun cũng đc :popo_big_smile:

Số hash cao ko bác :D

Số hash cao ko bác :D
hiện tại đào thấy lời hơn bên banano, bác copy past ví vào ô Lookup là nó hiện ra 1 giờ bác kiếm đc bao nhiêu coin đc bao nhiêu $, 1 ngày đc bao nhiêu, 1 tháng đc bao nhiêu đủ hết :popo_sweet_kiss: vps 1 core đào đc 400h trên giờ:popo_extreme_sexy_girl:

Đào cái này thì đến bao giờ nhỉ :( Thấy hẻo quá

Hashes mined: 338087912
Last balance update: 0.2931 hours ago for coinimp-xmr
Banano per Mhash: 80 for coinimp-xmr
Confirmed balance: 7113.82232000 BAN only two payouts in 24h are allowed

:popo_oh:
mọi bữa giờ nầy 10k sao nay mới có 7k nhi3:popo_beat_brick: tụt hash chăng:popo_confident:

Hashes mined: 338087912
Last balance update: 0.2931 hours ago for coinimp-xmr
Banano per Mhash: 80 for coinimp-xmr
Confirmed balance: 7113.82232000 BAN only two payouts in 24h are allowed

:popo_oh:
mọi bữa giờ nầy 10k sao nay mới có 7k nhi3:popo_beat_brick: tụt hash chăng:popo_confident:
tụt nữa hả bác :popo_bad_smelly: bữa giờ tụt giá giờ thêm tụt hásh :popo_sad: sống sao :popo_surrender:

mới check acc bác vietnambananomine thì thấy nhiều tiền vãi :popo_oh:

+7,113.82 BAN Apr 28, 2019 16:44:16

+10,817.38 BAN Apr 28, 2019 04:42:16

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back