Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

đâu hôm qa mình treo lúc có hơn 2 BAN, khoảng 10h tối hôm qa tới hôm nay mới update đc 23 BAN :v sai qá sai s ấy
Bác treo bằng coinimp hả :D treo bằng crypto đi nó up nhanh mà ban nó cộng nhiều hơn coinimp :D

Đang hỏi bác cày ngày nó + cho nhiu ban ấy :D
Ngày trước thì khoảng 300 400 ban giờ lèo tèo hơn 250 ban :D quá buồn cho 1 cuộc tình :D

ủa sao ít thế, tớ ngày cũng đc cỡ 20-30k ban
Mình đâu có nhiều vps đâu mà đào được nhiều bác :D Tụi này thiết kế cũng hay có site tụi nó xả hash mà ko dc nhiều ban , còn site ban thì nó hạn chế số hash :D

Bác nào up lên site mới chưa. cho em xin cái review. he he .Đổi site liên tục các bác nhỉ.

Bác nào up lên site mới chưa. cho em xin cái review. he he .Đổi site liên tục các bác nhỉ.
đã chạy nửa tiếng, BAN đào ít hơn duoc cái update BAN nhah chứ nó khôn vl ra, cũng 80 BAN/Mhash--- thấy vps giảm 1/2 số Hásh và BAN/Hour.... Nó dụ khuyến mẫi 2X thực ra là lấy đậu nấu đậu

Tính ra chắc lổ tiền VPS :))

đã chạy nửa tiếng, BAN đào ít hơn duoc cái update BAN nhah chứ nó khôn vl ra, cũng 80 BAN/Mhash--- thấy vps giảm 1/2 số Hásh và BAN/Hour.... Nó dụ khuyến mẫi 2X thực ra là lấy đậu nấu đậu
Càng ngày càng khó chơi rồi. hiza.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week