Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

Bạn cày có nhiều VPS ko?
Mình để ý cứ cày ít VPS thì ok, cày nhiều nó tự động ăn bớt BAN của mình 20-30%
Site này giống site mingergate huyền thoại!
vài chục vps nhưng toàn vps 1 core :popo_bad_smelly: nhiều nhưng ít với lại còn bị limit cpu sau 1h nên nản vl :popo_sad: hiện tại ko bik trang nào khác để đào, có thì qa # đào, đào trang này có cảm giác bị ăn bớt

Bạn cày có nhiều VPS ko?
Mình để ý cứ cày ít VPS thì ok, cày nhiều nó tự động ăn bớt BAN của mình 20-30%
Site này giống site mingergate huyền thoại!
bác đang xài vps nào vậy bác. có vps free nào không. cho em mút cùng với.

vài chục vps nhưng toàn vps 1 core :popo_bad_smelly: nhiều nhưng ít với lại còn bị limit cpu sau 1h nên nản vl :popo_sad: hiện tại ko bik trang nào khác để đào, có thì qa # đào, đào trang này có cảm giác bị ăn bớt
Chuẩn luôn. Cái này ăn bớt VKL ấy!
bác đang xài vps nào vậy bác. có vps free nào không. cho em mút cùng với.
Mình dùng AWS nhé bạn!

hiện tại bác đào trang này hay trang nào khác :popo_big_smile: đào đã ít BAN rồi còn bị ăn bớt :popo_canny: xót vãi :popo_too_sad:

Trang hiện tại là hàng chính chủ thôi. Trang mới cho đào nhưng quy ra poins để ủng hộ ngành y nên cũng ko hiệu quả bằng trang cũ cho lắm

đào dc tí vps nó die cả lũ r :D ahaha

Gu gờ đào hoài chưa Ban chỉ thấy có BAN :D

Easter Deggorating Contest!

Start: Saturday, April 20
End: Monday, April 22 :GWqlabsMmSad:
12am Ccs time

Create your very own Easter Egg! This is your chance to get creative and have some fun. All egg entries must be:
- Made by hand
- Made with paint, pencil crayons, or any other materials
Photo album of the creation process

1st Place: 10,000 BAN Egg
2nd Place: 5,000 BAN Egg
3rd-7th Place: 1,000 BAN Egg each

Plus a 5,000 BAN Egg to split amongst all participants!

Please submit a maximum of 3 eggs to be judged. All submissions must be posted in the #contest-submissions channel in Banano Discord

Banano discord channel : https://discord.gg/XFFymv9

We are very eggcited to see your Easter artwork!

Tạo trứng nhận giải :p

Đào 4 VPS. Mà balance báo là 0.549BAN + một dòng tiếng anh dài ngoằng. bác nào biết lí do tại sao. Thông não em với .

Attachments

• Ảnh chụp Màn hình 2019-04-20 lúc 16.37.54.png
    Ảnh chụp Màn hình 2019-04-20 lúc 16.37.54.png
    221.9 KB · Views: 73
Đào 4 VPS. Mà balance báo là 0.549BAN + một dòng tiếng anh dài ngoằng. bác nào biết lí do tại sao. Thông não em với .
k sao bác ơi, xài giao diện mới thì nó update kiểu nhỏ giọt vậy á :popo_big_smile: chậm nhất là 24h nó update full cho bác :popo_bye: e cũng toàn bị vậy đào chục con vps mà nó hiển thị có 6 BAN à :popo_sweat: cuối ngày nó nhảy lên 170 BAN :popo_boss: update cái rút lun cho nóng :popo_sweet_kiss:

:popo_too_sad:cũng lượng vps đó lúc trước đào ngày 10-12K banana giờ đào 4-5k - giảm 1/2

đào giao diện minero còn bị ăn gian hơn cryptoloot .

trước đào 1h duoc 500 Ban-- 24h duoc 12k ban. Nay đà crytoloot 1h duoc 300 ban còn đào minero 1h duoc 200 ban ko tin mấy bác cứ thử:popo_burn_joss_stick:

Last edited:
:popo_too_sad:cũng lượng vps đó lúc trước đào ngày 10-12K banana giờ đào 4-5k - giảm 1/2

đào giao diện minero còn bị ăn gian hơn cryptoloot .

trước đào 1h duoc 500 Ban-- 24h duoc 12k ban. Nay đà crytoloot 1h duoc 300 ban còn đào cryptoloot 1h duoc 200 ban ko tin mấy bác cứ thử:popo_burn_joss_stick:
nhưng mất giao diện đào cũ rồi, đang f5 lại đào giao diện minero thử. dù sao vps free mà. mất công setup thôi :D

k sao bác ơi, xài giao diện mới thì nó update kiểu nhỏ giọt vậy á :popo_big_smile: chậm nhất là 24h nó update full cho bác :popo_bye: e cũng toàn bị vậy đào chục con vps mà nó hiển thị có 6 BAN à :popo_sweat: cuối ngày nó nhảy lên 170 BAN :popo_boss: update cái rút lun cho nóng :popo_sweet_kiss:
Càng ngay càng khó làm ăn bác nhỉ. Em đào 4vps từ hôm qua giờ . nhẻ ra phải được 1k Ban. vào xem lại 0.54BAN. ôi cuộc đời

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,762
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom