Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

2 hôm nay đào chỉ còn 1/2 so với lúc trước trong khi giá coin vẫn giậm chân tại chỗ :popo_after_boom:
Không đào sv mới đi bác , giậm chân chắc đang sẽ có cú hit nhẹ :D cứ hold đi bác :D

bác vẫn đào bên server cũ à? nó đang giảm reward xuống mà
vẫn đào bên sv cũ bác ơi, sv mới đc nhiều hơn k hả bác :popo_dribble:

P/s : mới chuyển sáng sv mới thấy tăng hơn khoảng 20-30% so với sv cũ :popo_beauty: tuy k = lúc trước nhưng ngon hơn sv cũ hiện tại :popo_sexy_girl: à số BAN bên sv cũ nó chuyển qua bên sv mới lun hay phải rút bên sv cũ nhỉ :popo_rap:

Last edited:
vẫn đào bên sv cũ bác ơi, sv mới đc nhiều hơn k hả bác :popo_dribble:

P/s : mới chuyển sáng sv mới thấy tăng hơn khoảng 20-30% so với sv cũ :popo_beauty: tuy k = lúc trước nhưng ngon hơn sv cũ hiện tại :popo_sexy_girl: à số BAN bên sv cũ nó chuyển qua bên sv mới lun hay phải rút bên sv cũ nhỉ :popo_rap:
Sv mới 80 ban 1m hash mà bác :D số ban sv cũ thì vẫn là của sv củ bác đào đủ min rồi rút xong qua sv mới đào , đào nhanh ko nó lại giảm nữa :D

các bạn đào để speed và core như nào để ko bị band vps vậy?
VPS 6 cpu thì để như này

các bạn đào để speed và core như nào để ko bị band vps vậy?
bác xài vps của hãng nào mà bị ban thế, mik đào của vultr, aws có bị ban bao giờ đâu :popo_angry:

Cách xài nè : 1 core thì speed > 90%, 2 core trở lên thì -1 core đi là đc còn speed full :popo_smile:

P/s : giờ đào đc ít hẳn rồi k thấy lời nữa bác ơi :popo_pudency:

Update trang đào mới, gần đây mình để ý thoe như các bạn nói bị ăn chặn BAN thì có vẻ như không phải thế.

Mình để ý thấy từ lúc admin update phiên bản mới thì phần thưởng ít hơn và hash cao hơn nên đào được số lượng BAN ít hơn ban đầu.

Có lẽ đây cũng là 1 phần để giá tăng nên mình vẫn cắm máy đào :)

BAN đào ngày càng ít nên kết hợp thêm Trade để kiếm thêm được miếng nào hay miếng đó :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom