Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

Haha

ô. cái này scam rồi à mọi người

Site này khả năng scam cao rồi @@

Chủ thớt xem tình hình có phải scam ko nhỉ?

tình hình là nó up balance bố láo rồi, đào cả ngày mà nó chỉ tính thành có 0.3 BAN

Đảm bảo với các bạn là nó không scam nhé, sorry hôm qua mê nhậu ko support :D

V/V Balance nó update chậm là do nó đang update phiên bản và fix lỗi blockchain thôi.

*** Các bạn cứ đào nhé, coin ko bao giờ mất, VPS die coin vẫn còn nguyên.

Đảm bảo với các bạn là nó không scam nhé, sorry hôm qua mê nhậu ko support :D

V/V Balance nó update chậm là do nó đang update phiên bản và fix lỗi blockchain thôi.

*** Các bạn cứ đào nhé, coin ko bao giờ mất, VPS die coin vẫn còn nguyên.
Cái này mình xác nhận như chủ threads nhé, các bạn nên vào trang Discord để nắm thông tin. Còn việc đào có thể theo mining mới hoặc cũ ( nó đã update thêm phần tính Hash/s để so sánh). Riêng mình vẫn đào theo mining cũ.

Hiện tại việc chi trả đang pending do ví nó trả sạch hết tiền đang chờ bơm vô, và đây cũng ko phải lần đầu bị vậy :)

Cái này mình xác nhận như chủ threads nhé, các bạn nên vào trang Discord để nắm thông tin. Còn việc đào có thể theo mining mới hoặc cũ ( nó đã update thêm phần tính Hash/s để so sánh). Riêng mình vẫn đào theo mining cũ.

Hiện tại việc chi trả đang pending do ví nó trả sạch hết tiền đang chờ bơm vô, và đây cũng ko phải lần đầu bị vậy :)
đúng rồi, hôm qua nó cập nhật balance cho mình có hơn 4k BAN, và mình có vào chat hỏi nó nói sẽ cập nhật lại, hôm nay nó đã cập nhật hon 170k coin , h chỉ chờ with coin về thôi :)

Có vẻ như nó đang điều chỉnh giá 33 - 34 sats btc để lấy đà lên 100sats btc theo như kế hoạch của nó thì phải :D
Nên đào bằng ví của nó hay ví sàn thì tiện hơn bác ơi :3

Nên đào bằng ví của nó hay ví sàn thì tiện hơn bác ơi :3
nên dùng ví sàn nhé bạn, lỡ nó scam j thì cũng còn trên sàn, chứ bỏ vào ví nó thì nếu có chuyện gì thì mất cả

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,668
Latest member
moviestowatchcli
Back
Top Bottom