Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

ai biết có xài đâu
cái đuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuụu trớt quớtttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt :popo_ah: mấy nay éo tìm đc cái gì thơm, thêm thằng 4h neft còn 2h đã thế lại chặn ko cho reg = mail rác => hết ăn đc nữa rôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :popo_ah::popo_waaaht::popo_too_sad:

cái đuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuụu trớt quớtttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt :popo_ah: mấy nay éo tìm đc cái gì thơm, thêm thằng 4h neft còn 2h đã thế lại chặn ko cho reg = mail rác => hết ăn đc nữa rôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :popo_ah::popo_waaaht::popo_too_sad:
có cách reg hotmail k cần mail rác mà . ráng tìm kiếm típ thôi

bác tính sao ra ngon hơn đc hay vậy, e thấy 8cu live 7ngay x1000 lần thì mới ngon chứ hàng azre live 3h thì reg mún lòi trĩ lun rồi
haha hàng 8 core của nó chỉ live 1 ngày thôi, 4 core nó mới live 7 ngày mà đào coin cũng không sống trọn 7 ngày mình đào thử rồi live 2-3 ngày thôi mà reg thằng này lâu v~ loằn ấy. azure mình chạy auto chứ tay ít lắm

có cách reg hotmail k cần mail rác mà . ráng tìm kiếm típ thôi
haha hàng 8 core của nó chỉ live 1 ngày thôi, 4 core nó mới live 7 ngày mà đào coin cũng không sống trọn 7 ngày mình đào thử rồi live 2-3 ngày thôi mà reg thằng này lâu v~ loằn ấy. azure mình chạy auto chứ tay ít lắm
toàn cao nhânnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn xin nhận em làm đệ tử điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :popo_ah:

toàn cao nhânnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn xin nhận em làm đệ tử điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :popo_ah:
thực ra cũng chả có gì cao siêu cả. sài imacros cho chạy lệnh auto sau đó tạo lệnh suất tất cả ip public ra rồi cho nó tự chạy lệnh đào vậy thôi

ngày kiếm cả 200$ mà giả bộ hoài
kiếm mì gói ăn còn k có nè bác :popo_too_sad:

thực ra cũng chả có gì cao siêu cả. sài imacros cho chạy lệnh auto sau đó tạo lệnh suất tất cả ip public ra rồi cho nó tự chạy lệnh đào vậy thôi

vãi, thế thì khác gì lập trình đâu! :popo_extreme_sexy_girl: chắc k share đâu bác nhỉ :popo_sexy_girl::popo_shame:

kiếm bánh mỳ sống qua ngày có auto nhàn v~ ra

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back