Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

:D dung óc suy nghĩ di:D
Óc dùng đê suy nghĩ làm sao để tăng chỗ này lên mấy lần trong 1 ngày nè, chứ mấy cái cỏn con nghĩ cho đau đầu

Last edited:
Óc dùng đê suy nghĩ làm sao để tăng chỗ này lên mấy lần trong 1 ngày nè, chứ mấy cái cỏn con nghĩ cho đau đầu
Đợt này đào cái gì đang ngon nhất vậy các bác. Lâu không đào nay quay lại vọc vạch tý mà thấy e BAN tụt sml thế vậy @@

:popo_beated: hay bác đừng đào nữa,, cho anh em song cái koi,,,,,:popo_doubt: số xui
số e nhọ vãi cả lờ ra bác ạ, chưa bh trúng vé số hay rút thăm trúng 1 cái éo gì cả, giờ đụng con coin nào thì con đó tụt sml. Đi xem bói thì thầy nào cũng bảo số em long đong lận đận, mún giàu sang chỉ có nước kiếm vợ giàu thôi chứ thầy nhìn tay e rồi phán mày chả có tài cán gì :popo_too_sad:

số e nhọ vãi cả lờ ra bác ạ, chưa bh trúng vé số hay rút thăm trúng 1 cái éo gì cả, giờ đụng con coin nào thì con đó tụt sml. Đi xem bói thì thầy nào cũng bảo số em long đong lận đận, mún giàu sang chỉ có nước kiếm vợ giàu thôi chứ thầy nhìn tay e rồi phán mày chả có tài cán gì :popo_too_sad:
:popo_beat_plaster:ngồi setup cả ngày đêm de73 đào coin thế,,,,, chym nó teo mẹ roài, lấy gì kiếm được vok giàu:popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom