Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

:popo_beated: lúc chết đưối mới vớ được phao song,,,,WEB và BAN bóp dái thì sẽ có coin khác ra,,,,,, yên tâm mà đào đi,, bít đâu càng bóp dái thì rate WEB và BAN go to moon như bác @mrteo hay nói:popo_big_smile:
đành vậy thôi hy vọng con hàng BAN fake NANO này lên cao để ae khỏi phải đói quá đít đóng mạng nhện :popo_sad:

đành vậy thôi hy vọng con hàng BAN fake NANO này lên cao để ae khỏi phải đói quá đít đóng mạng nhện :popo_sad:
Bác cứ yên chí đi , gom 1 mét ban đợi giá thôi :popo_big_smile::popo_beauty:

Ko thì bác cày game đi ngày cũng 600 đến 1 củ quan trọng nhân phẩm bác phải cao , có khi may mắn ngày đó cày hơn 2 củ vừa game giải trí vừa có tiền :popo_beauty::popo_dribble::popo_still_dreaming:

Ko thì bác cày game đi ngày cũng 600 đến 1 củ quan trọng nhân phẩm bác phải cao , có khi may mắn ngày đó cày hơn 2 củ vừa game giải trí vừa có tiền :popo_beauty::popo_dribble::popo_still_dreaming:
ủa cày game mà có tiền hả bác, bác chơi game gì sao nghe thèm dữ vậy

ủa cày game mà có tiền hả bác, bác chơi game gì sao nghe thèm dữ vậy
Game path of exile đó bác , dg mùa mới , đầu mùa nhiều bác thu mua ngọc giá cao lắm bác , tận 300k 1 viên :D còn những món giá trị khác nữa lên đến 2 củ 1 món nếu may mắn :D

Kiếm đc tiền từ poe chắc cũng khó như kiếm đc tiền trong mmo này :v

Kiếm đc tiền từ poe chắc cũng khó như kiếm đc tiền trong mmo này :v
E thấy dân tình rớt ex hà rầm ngay đầu mùa kia bác , rớt tận cái guơng nữa mùa này drop dễ hơn mùa trước mà :popo_angry::popo_amazed:

E ghi lộn mua skin và ruong bác ạ :D
Bác thường chơi cách gì để kiếm lúa vậy :D
Trước e cũng có chơi mà chơi cả tháng mới bòn góp đủ 1ex :(( thì lấy đâu ra mà dc nhiều tiền bác
Có cách nào kiếm dc nhiều ex chỉ e với

Bác thường chơi cách gì để kiếm lúa vậy :D
Trước e cũng có chơi mà chơi cả tháng mới bòn góp đủ 1ex :(( thì lấy đâu ra mà dc nhiều tiền bác
Có cách nào kiếm dc nhiều ex chỉ e với
Bác bèo thế e chơi cả tháng ít nhất của e cũng 6 7 ex mà gần cuối mùa đem sell hết rồi bác :D ngày chăm chỉ chơi 2 tiếng thôi có khi hên hên rớt nhiều chứ đừng chơi nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom