Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

ngoài đào bằng vps ra còn đào bằng web web j đó nữa à các bác

ngoài đào bằng vps ra còn đào bằng web web j đó nữa à các bác
Còn đào web bằng card nữa bác , bác có trâu và chuồng thì có thể triển được hết , còn thằng ban là coin trung gian nên nó chịu sự ảnh hưởng của thằng khác và có trâu có chuồng cũng ko đào được thằng ban :popo_beat_brick::popo_beat_brick::popo_big_smile:

Hôm qua mình có tải về , nhưng ko thấy nó hiện quảng cáo để click, bác hướng dẫn mình 1 ít được ko ạ.
Tiện đây em có tâm 20 vps us để trống ko biết làm gì, bác nào bày em làm gì kiếm thêm ít tiền thu nhập với
vultr ạ.

Hôm qua mình có tải về , nhưng ko thấy nó hiện quảng cáo để click, bác hướng dẫn mình 1 ít được ko ạ.
Tiện đây em có tâm 20 vps us để trống ko biết làm gì, bác nào bày em làm gì kiếm thêm ít tiền thu nhập với
vultr ạ.
theo chân mấy prođào BAT đi

có ít acc ggc, có cách nào để cho em ấy live lâu lâu xíu ko các bác

Đào bat nhọc bỏ mẹ ae theo làm gì
Ngồi canh mà click ads chứ có phải auto vps tự làm đâu mà ngon
Nó giống như click ptc ấy, mỗi vps là 1 acc ptc tuy nhiên khác ở chỗ ptc này ko có giới hạn ads/ngày
Click nhiều hưởng nhiều, click ít hưởng ít. Mỗi click quy ra đc 0,02$
Trung bình 1 ngày thì 1 vps đc cỡ 0,4$ nếu chịu khó cày ngày 10 tiếng

Đào bat nhọc bỏ mẹ ae theo làm gì
Ngồi canh mà click ads chứ có phải auto vps tự làm đâu mà ngon
Nó giống như click ptc ấy, mỗi vps là 1 acc ptc tuy nhiên khác ở chỗ ptc này ko có giới hạn ads/ngày
Click nhiều hưởng nhiều, click ít hưởng ít. Mỗi click quy ra đc 0,02$
Trung bình 1 ngày thì 1 vps đc cỡ 0,4$ nếu chịu khó cày ngày 10 tiếng
auto click đc mà bác, ngoặt nỗi sao e cài trên vps nó chả hiện ads gì cả nên chán :popo_hell_boy:

Auto click đc nhưng ít ra ads và nhiều tab lắm giật vps kinh khủng
cài xong để im lun hả bác, hay có setting gi hơm, e chỉnh tùm lùm loạn lên cả, mà lỡ die vps thì công sức đào mất hết hay sao bác nhỉ, nó có lưu setting ví mình chỗ nào k bác để mình còn dùng qua vps mới khi vps cũ die :popo_bad_smelly:

cài xong để im lun hả bác, hay có setting gi hơm, e chỉnh tùm lùm loạn lên cả, mà lỡ die vps thì công sức đào mất hết hay sao bác nhỉ, nó có lưu setting ví mình chỗ nào k bác để mình còn dùng qua vps mới khi vps cũ die :popo_bad_smelly:
Khi cài thì nó đã là 1 ví online rồi, lưu cái key của ví lại
Lỡ vps die thì có cái key đó là backup lại đc ví, số dư ko mất đc, chỉ cần lưu 1 lần là ok
có setting thì mới có ads đc chứ

Khi cài thì nó đã là 1 ví online rồi, lưu cái key của ví lại
Lỡ vps die thì có cái key đó là backup lại đc ví, số dư ko mất đc, chỉ cần lưu 1 lần là ok
có setting thì mới có ads đc chứ
oh ngon nhỉ . vậy thì chiến thôi :V

oh ngon nhỉ . vậy thì chiến thôi :V
Chiến ngon ấy chứ
Tớ còn kết hợp thêm cái khác
Riêng cái đó đc 0,1$ + bat 0,4$ là ngày đc 0,5$ rồi
Đang tìm thêm mấy thứ nữa tiện thể treo luôn trên vps
Hiện tại đang cắm là 110 vps :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads