Help Hướng dẫn đăng ký- xác minh và sử dụng Ví ADVcash

vn bị chặn sử dụng card nên mất 50% tính năng nên hơi tiếc
ví điện tử không add được card thường bán được giá hơn :v - nhanh gọn

hôm qua dùng cái hóa đơn fake thế là nó từ chối luôn rồi, ahuhu.
Lại phải lọ mọ ra bank nộp tiền lấy hóa đơn sao?
CMND của mình scan, nét nhưng dung lương thấp, có hơn trăm Kb.

hôm qua dùng cái hóa đơn fake thế là nó từ chối luôn rồi, ahuhu.
Lại phải lọ mọ ra bank nộp tiền lấy hóa đơn sao?
CMND của mình scan, nét nhưng dung lương thấp, có hơn trăm Kb.

Mà mình vào deposit fund, ấn deposit nó hiện lên dòng này là sao ta: The restriction per transaction was applied. The amount must be from 0.01 to 1500.00 USD. To increase your limits please complete verification.
---> Đáng lẽ chưa veri vẫn phải fund được mới đúng chứ? Mà ấn vào nó cứ hiện ra cái dòng này.
1/ dùng hóa đơn thực - điẹn nước hoặc truyền hình cáp hoặc internet - có tên mình là ok hét + địa chỉ điền thì điền y chang hóa đơn là được

2/ CMND hay bill gì đều phải lấy phone chụp --> gửi trực tiếp file đó luôn là nhanh nhất

3/ deposite chắc chưa điền số lượng bên trên

1/ dùng hóa đơn thực - điẹn nước hoặc truyền hình cáp hoặc internet - có tên mình là ok hét + địa chỉ điền thì điền y chang hóa đơn là được

2/ CMND hay bill gì đều phải lấy phone chụp --> gửi trực tiếp file đó luôn là nhanh nhất

3/ deposite chắc chưa điền số lượng bên trên
Căn bản là không có cái hóa đơn nào đứng tên hết. Ngoài ra CMND làm từ lâu lắc rồi, địa chỉ còn khác với địa chỉ sống bây giờ nữa.

Mà một người được mở bao nhiêu tài khoản nhỉ?

Căn bản là không có cái hóa đơn nào đứng tên hết. Ngoài ra CMND làm từ lâu lắc rồi, địa chỉ còn khác với địa chỉ sống bây giờ nữa.

Mà một người được mở bao nhiêu tài khoản nhỉ?
vậy thì lấy tên + cmnd người nhà đứng tên , không thì phải ra ngân hàng xin cái giấy xác nhận tiếgn anh viẹt ok hét
cmnd thì tháo lớp nhựa ra chụp hình là rõ nét

1 người 1 tk thôi

vậy thì lấy tên + cmnd người nhà đứng tên , không thì phải ra ngân hàng xin cái giấy xác nhận tiếgn anh viẹt ok hét
cmnd thì tháo lớp nhựa ra chụp hình là rõ nét

1 người 1 tk thôi
Vậy mình lập thêm cái tài khoản nữa lấy tên người nhà trên cùng 1 ip chắc cũng ok nhỉ?

Trick đã thử 100% thành công chỉ cần cmnd
Bước 1 CMND Đã thành công
Bước 2 tưởng khó nhưng cực khì ez: Nếu bạn có số đt trả sau bạn ra đăng kí lại sim sao cho trùng với cmnd của mình rồi thanh toán cước hoá đơn sẽ có phần address trùng với địa chỉ cmnd (Hoá đơn mobifone có mộc đỏ, trên hoá đơn có english/tiếng việt rõ ràng).Sau 24h-48h sẽ xác minh xong.
Hiện đang đợi thẻ về. :D:D:D

Bước 2 tưởng khó nhưng cực khì ez: Nếu bạn có số đt trả sau bạn ra đăng kí lại sim sao cho trùng với cmnd của mình rồi thanh toán cước hoá đơn sẽ có phần address trùng với địa chỉ cmnd (Hoá đơn mobifone có mộc đỏ, trên hoá đơn có english/tiếng việt rõ ràng).Sau 24h-48h sẽ xác minh xong.
ơ nó đã mở thẻ master cho thị trường vietnam đc dùng trở lại rồi à. Lâu lắm rồi ko còn đăng nhập thằng này

Cards
  • Card services are not available for your country
Thánh chém thế nào mà có thẻ được nhỉ?

Đã qua được bước đầu tiên, bước địa chỉ up đại cái bằng lái xe lên không biết ăn thua không nữa.
Mà bị từ chối nhiều lần k biết có vấn đề gì không nhỉ?

Update đã veri xong địa chỉ với cái bằng lái xe. Chỉ cần chụp hai mặt rõ ràng là được. Đỡ phải ra ngân hàng lấy hóa đơn.
Bổ sung thêm là địa chỉ ở CMND của mình khác địa chỉ ở bằng lái xe. Địa chỉ ở bằng lái xe khớp với địa chỉ trong profile thôi.

Last edited:
hix trước khi đọc bài viết này, e đã thử 4 lần xác minh = chứng minh và địa chỉ nhưng đều thất bại, mặc dù ảnh chụp từ dt rất rõ
e ra scan luôn cả CMND mà vẫn ko được duyệt, giờ e mới biết ảnh chất lượng cao và phải hơn 1mb mới được duyệt @.@

Đã nhận dc hàng

cho mình hỏi exchange advcash sang pm trên trang của nó luôn dc ko. hay phải dùng web exchange bên thứ 3

được nhé bạn

sao rate usd advcash rẻ hơn pm nhiều vậy bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week