HƯỚng dẪn Đang ký sàn roboforex( bonus 15$)

kyoshiro2256

Newbie
Reactions
287
MR
0.000
Hi all, bạn lr2bank có 1 theard nhưng k có hướng dẫn chi tiết cho các bạn đăng ký và lấy bonus, nay mình cũng rãnh rỗi làm cái này kiếm thanks :binhsua06:
Đầu tiên các bạn vào trang chủ của robo tại đây
CHỌN OPEN LIVE ACCOUNT => SAU ĐÓ ĐIỀN CÁC THÔNG TIN CẦN THIẾT

SAU KHI KÍCH HOẠT MAIL, LÀM THÊM 1 BƯỚC ĐỂ XÁC THỰC TÀI KHOẢN ( UP CMND CẢ 2 MẶT )
ĐĂNG NHẬP VÀO ACCOUNT => CLICK VÀO DẤU " ? "

SAU KHI UP CMND CHỜ 2 NGÀY ĐỂ NÓ VERI :binhsua41:
SAU KHI ĐÃ VERI THÌ DOWNLOAD PHẦN MỀM CỦA NÓ VỀ TẠI ĐÂY
CHẠY TOOL THỰC HIỆN CÁC BƯỚC SAU ĐỂ LẤY BONUS

VÀO TOOL => OPTIONS

TẠI THANH NAVIGATION

THÀNH CÔNG

:binhsua06::binhsua06: CHÚC CÁC BẠN TRADE DZUI DZẺ
LƯỜI RÚT TIỀN NÊN MƯỢN ĐỠ PROOF CỦA BÁC phongtran2704

P/S: RÚT TIỀN LẦN ĐẦU NÓ SẼ -15$ BONUS VÀ 15$ COMISSION HẾT THẢY 30$, LẦN SAU K TÍNH FEE. NHỮNG AI ĐÃ VERI TRÊN MÁY MÌNH LẦN ĐẦU THÌ, LẦN SAU ĐK LẠI CHẠY RA TIỆM NET VERI LẠI MỚI ĐC NHÉ, HOẶC KIẾM MÁY KHÁC, VÌ MỖI MÁY CHỈ ĐC 1 LẦN THÔI. THÂN.

máy mình ko đk đc tk bonus ,c có thể reg dùm mình 1 acc dc ko .thanks you trước nhé

Thế là mình phải trade đc trên 30$ mới đc withdraw à :binhsua72:

Cho mình hỏi là nếu mình trade mà cháy tài khoản rùi, dùng IP khác mà vấn up cái CMT cũ lên thì vẫn đc à :binhsua17:

Mà bạn chơi live thèng này lun à hay là từ bonus lên :binhsua17:

Thế là mình phải trade đc trên 30$ mới đc withdraw à :binhsua72:

Cho mình hỏi là nếu mình trade mà cháy tài khoản rùi, dùng IP khác mà vấn up cái CMT cũ lên thì vẫn đc à :binhsua17:

Mà bạn chơi live thèng này lun à hay là từ bonus lên :binhsua17:

up CMT mới bạn à vì nó sẽ check mà :D

RÚT TIỀN LẦN ĐẦU NÓ SẼ -15$ BONUS VÀ 15$ COMISSION HẾT THẢY 30$>>>> như vậy dep vào chơi có vẻ hay hơn nhỉ :D

RÚT TIỀN LẦN ĐẦU NÓ SẼ -15$ BONUS VÀ 15$ COMISSION HẾT THẢY 30$>>>> như vậy dep vào chơi có vẻ hay hơn nhỉ :D
tùy thôi anhdai à, ai có tiền thì dep, mình nghĩ thằng này thích hợp cho newbie chơi thử vì 1k5cent lận mà =))

Mà minimum lots của nó là 0.1 cho bonus account cơ. 15 pips là cháy rùi :binhsua156:

Thằng robo này nó cho 15 $ nhưng nó tính ra cent ( 15$ = 1500 cent). Khi mình trader nó cũng tính bằng cen, chơi volume = 0,1 thì thua 150 píp mới cháy

Thằng robo này nó cho 15 $ nhưng nó tính ra cent ( 15$ = 1500 cent). Khi mình trader nó cũng tính bằng cen, chơi volume = 0,1 thì thua 150 píp mới cháy
chính xác :binhsua06: nhưng đó là khi vào 1 lúc 10 lệnh, còn vào 1 lệnh 0.1 thì tự tính ;)

mình đưa hình CMND lên sau 3 ngày nó báo ko chấp nhận
haizzzzzz
bác chỉ làm thế nào để nó nhận hình với

các bạn có check vào nút "get welcome bonus 2.0" lúc đăng ký chưa, robo verify tk của bạn chưa???
verify rồi còn cái check get bonus thì không nhớ nữa. Tại lúc làm theo hướng dẫn không để ý mà cũng chẳng thấy bác nhắc vấn đề đó nên không bik ^^

verify rồi còn cái check get bonus thì không nhớ nữa. Tại lúc làm theo hướng dẫn không để ý mà cũng chẳng thấy bác nhắc vấn đề đó nên không bik ^^
hix xem hình ở #1 đầy đủ hết rùi mà :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,575
171,622
Latest member
bachlinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week