• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hướng dẫn đăng ký sàn Marketiva

Status
Not open for further replies.
Cho tớ hỏi tẹo, tớ cũng tập tành chơi, nhưng không hiểu sao dạo này đặt lệnh mua xong, nó báo lỗi gì đấy rồi CLOSE lệnh của tớ lại rồi trừ mất tiền. Như sáng nay có trong tài khoản >9$, đặt 2 lệnh mua ko thành công mất $ còn >7$
Xem giúp cái hình nè: add link ko được
ngày thứ 2 vào đầu tuần mới trước 8h sáng giờ Hn
chênh lệch mua bán rất lớn,gấp 2-4 lần bình thường,GBP có thể lên đến 10-14 pips . bạn vừa đặt mua bán thì lệnh đó của bạn đã âm 10-14 pips rồi,dẫn đến việc margin xuống dưới 1% nên nó tự close. nhân đây mình nói thêm. nếu cháy account. các bạn dùng phần mềm Revo Uninstaller remove tận gốc đi,sau đó xóa cookie,reset modem,khởi động lại máy tính,rồi vào web của nó tạo account với tên email pass khác. rồi up luôn ảnh CMT cho nó,sau mấy giờ nó gửi email xác nhận. tk sẽ là Ok. giờ chỉ cài lại phần mềm,login và trade thôi. nếu không up CMT ngay account sẽ bị suspend.

Cho tớ hỏi tẹo, tớ cũng tập tành chơi, nhưng không hiểu sao dạo này đặt lệnh mua xong, nó báo lỗi gì đấy rồi CLOSE lệnh của tớ lại rồi trừ mất tiền. Như sáng nay có trong tài khoản >9$, đặt 2 lệnh mua ko thành công mất $ còn >7$
Xem giúp cái hình nè: add link ko được

Lỗi này do bạn đặt lệnh với quanlity gần sát với số $ bạn có trong tài khoản. Thường khi đặt lệnh xong thì bạn bị trừ -2 point ( mức ăn lời của nó)
Cái này bạn phải đặt lệnh mà số tiền còn lại trong tài khoản của bạn đủ để bù trừ cho bước nhảy , vì khi lệnh bị âm thì nó trừ vào số tiền còn lại trong tài khoản của bạn chứ ko phải trừ vào số tiền bạn đã đặt. Nên lưu ý chỗ này!!!!

---------- Post added at 04:00 PM ---------- Previous post was at 03:55 PM ----------

You have received a message from the server:
Your exit order with ID #### has been rejected because the profit target you specified was too small or negative. It has to be greater thanh 7 points. Please try again with an adjusted targer:

Cái này xảy ra do bạn chốt lời or lỗ < 7 point. Vì quy định của nó thì từ giá bạn đặt bạn phải trừ đi 7 Point hoặc cộng vào 7 Point để có lời lỗ 1 cách chính xác. Đoạn này nó yêu cầu mình chốt lời hoặc lỗ phải hơn 7 point so với giá tại thời điểm bạn vào lệnh
100 Quanlity= 1$ cái này bạn phải quy ra nhé :) chỉ nên đặt từ 1/5-> 1/2 số tiền bạn đang có trong tài khoản . Nếu muốn đặt hên xui lệnh lớn thì cũng chỉ đặt 4/5 số tiền trong tài khoản của bạn( mục đích nhằm giữ lệnh khi có 1 biến động ngược hướng bất thường nhưng không lâu dài, chỉ xảy ra trong vài giây để lệnh của bạn không bị CLOSE thôi )

---------- Post added at 04:02 PM ---------- Previous post was at 04:00 PM ----------

ngày thứ 2 vào đầu tuần mới trước 8h sáng giờ Hn
chênh lệch mua bán rất lớn,gấp 2-4 lần bình thường,GBP có thể lên đến 10-14 pips . bạn vừa đặt mua bán thì lệnh đó của bạn đã âm 10-14 pips rồi,dẫn đến việc margin xuống dưới 1% nên nó tự close. nhân đây mình nói thêm. nếu cháy account. các bạn dùng phần mềm Revo Uninstaller remove tận gốc đi,sau đó xóa cookie,reset modem,khởi động lại máy tính,rồi vào web của nó tạo account với tên email pass khác. rồi up luôn ảnh CMT cho nó,sau mấy giờ nó gửi email xác nhận. tk sẽ là Ok. giờ chỉ cài lại phần mềm,login và trade thôi. nếu không up CMT ngay account sẽ bị suspend.

Nếu đặt 2 lệnh Buy + Sell cùng 1 lúc thì margin bù trừ cho nhau => không ảnh hướng đến số tiền còn lại trong tài khoản( cùng số quanlity đặt lệnh nhé)

Cám ơn bạn đã Share cách cho a e tạo account mới khi bị cháy tài khoản nhé. Marketiva có auto del account nếu phát hiện có gian lận. Các bác làm theo bạn kia cho an toàn nhé ^^

COUPON mới cập nhật(ngày 21/12/2011 luc18h) :

ZVIH9P17KX, T55GD8PZQF, EBNJZVW8BN, ZZL8UZ5UX3, 31LUSNTH46, CY851Q87GO,
N5OGVOH2JP, OJ4YNTGSKB, CTMDJWTSH1, ACS30JMUJF, VURK9BQPBE, KFJRC0K2GM,
KWUPKA6PME, 36DLGGS7MR, F5M7V87QM0, 7A6NDYX933, ETPROVI53B, ETFLXX61UE,
9GC8QUAJME, C406KCJI74

COUPON mới cập nhật(ngày 06/01/2012 luc 19h) :

IFVLNNMXBV, DYOK0EF85Y, IVRHBO4KLH, 1QS1DE9FNC, BBCKW1F5UJ, VW55WFOWXC,
0RNFEO45C7, CT37CECQ78, 3R336B577A, AE28J6X61Z, FIVM32OBPQ, YCKIJVA5KO,
FTYBU0BNSL, MANVD0YB4K, MRH36Q13IL, RAXPJGNHTG, 5C65WF3958, 9JL6V06FJX,
BZKG8MF85W, FLXPQFRZZ8

FLXPQFRZZ8 đã dùng

scan CMND là mình chụp hình rùi up lên hả...mình kích hoạt veri chỗ này ko biết

DYOK0EF85Y đã xài................................................

COUPON mới cập nhật(ngày 10/02/2012 luc 13h) :

D7NDSCRQ6X, MPG8Z93DAN, 4CEKT0ROED, 3OEO4K6K8W, X9W3QSM29N, ALBQHH2TO4,
Z6J5N98CKE, Q83RAT16DX, LGNIABBDET, 3AW35X2SUE, 40TKWADFUB, M5GOJYCLXQ,
VUTUQGJ3ZI, VSFIWGN269, 7NWEIQSN42, OPDPZYEFEU, ZSWQTD73ON, N3OXWGY317,
E7LO4A5ESH, 3CPLL7IK8T, JOLL9HW2L1, BFLAOILINM, ENCRZ5PVMJ, NUDRAH7D0Z, T17FKL7CUD

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,966
Latest member
kaorusuzu01
Back
Top Bottom