Hướng dẫn đăng ký mở tài khoản forex sàn ICMarkets, sàn giao dịch forex uy tín

lananh2000

Newbie
Reactions
4
MR
0.164
Em có tìm trong diễn đàn nhưng chưa thấy ai có bài giới thiệu hướng dẫn đăng kí mở tài khoản Icmarkets, em xin phép đăng ạ .

ICmarkets là sàn Forex uy tín nhất dành cho người Việt ,nạp rút tiền cực kì nhanh chóng, thanh khoản cao, khớp lệnh không độ trễ, là sàn TrueECN nên 100% không bao giờ gian lận tiền của khách hàng, đây là sàn ưu tiên lựa chọn cho tất cả nhà giao dịch thực sự muốn kiếm tiền chuyên nghiệp với nghề.

Đánh giá :
null

• Sàn True ECN
  • Spread siêu thấp, nhiều cặp bằng 0 như USDCHF, EURUSD, USDJPY…
  • Cung cấp tín hiệu giao dịch miễn phí từ Autochartist hoặc Trading Central
  • Nhân viên hỗ trợ chuyên nghiệp, nhiệt tình
  • Cung cấp phần mềm giao dịch tiên tiến: MT5 và cTrader
Mở tài khoản ICMarkets

Trong quá trình mở tài khoản tại sàn ICMarkets, nếu vướng mắc ở bước nào thì bạn có thể chat trực tiếp với chuyên viên hỗ trợ của sàn tại nút chat ngay góc dưới bên phải màn hình của website ICMarkets, hoặc chữ Live Chat ở phía trên cùng màn hình của website.

Bước 1: Truy cập vào trang mở tài khoản forex của sàn ICMarkets​

Bạn vào Website của ICMarkets dưới đây rồi Click vào nút Start Trading (Bắt đầu giao dịch) để mở tài khoản ICMarkets thật. Hoặc nhấn vào nút Try a Free Demo (Thử tài khoản Demo) để mở tài khoản ICMarkets ảo giao dịch thử. Nếu Tiếng Anh không tốt, bạn có thể chọn ngôn ngữ Tiếng Việt (lá cờ ở góc trên bên phải màn hình).

Website

Bước 2: Điền thông tin cá nhân để bắt đầu mở tài khoản forex ICMarkets​

Bước này lưu ý:

• Tất cả đều điền tiếng Việt không dấu
  • Số 0 ở đầu số điện thoại di động được mặc định là +84 (mã vùng của Việt Nam)

Dien-thong-tin-ca-nhan-dang-ky-mo-tai-khoan-icmarkets-fx24-min.jpg

Bước 3: Điền thông tin đầy đủ thêm​

Bước này chú ý:

• Chọn loại tài khoản là Cá nhân.
  • Địa chỉ và các thông tin khác ghi tiếng Việt không dấu. Địa chỉ điền chính xác như địa chỉ thường trú trong CMTND của bạn và trùng với thông tin mà bạn đăng ký mở tài khoản. Địa chỉ có thể dưới dạng: Số nhà, đường phố, quận,…. Hoặc Thôn, xóm, xã (phường), huyện…. Hoặc Tổ, Cụm, Phường, ……
  • Mã bưu chính: Dù bạn ở tình thành nào cũng có thể điền là 100.000. Cái này không quan trọng.
XEM THÊM : Hướng dẫn mở tài khoản sàn giao dịch Forex Icmarkets Sàn Forex uy tín

Xin mời các bác xem thêm đánh giá về sàn Icmarkets ạ : REVIEW

Last edited:
Trong quá trình đăng ký nếu có gì vướng mắc hoặc các bác cần xác thực tài khoản nhanh hơn so với bình thường, thì cứ inbox em em giúp nhé ạ

Họ tên ghi nht b. Bị ngược tên họ có rút đc tiền ko?

Họ tên ghi nht b. Bị ngược tên họ có rút đc tiền ko?
Ví dụ tên mình là Nguyễn Văn A ,thì mình có thể ghi first name : Nguyen , Last name : Van A
Ghi ngược ví dụ first name : Van A, Last name : Nguyen vẫn không sao nhé, vẫn có thể rút tiền bình thường ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom