Tutorial hướng dẫn đăng ký dama captcha

Status
Not open for further replies.
ko co panel nhe... chi xin acc tu cac dai ly quen voi admin thui va gio day admin k tao them id nua..vi server da qua tai nen toc do load rat cham..

acc night nó ứ load code nào luôn T.T :(

Xác nhận bác Dương trả tiền mem đầy đủ, code ngắn, load nhanh mấy ngày đầu, giờ nhiều ng làm load chậm đi rồi.

Xác nhận bác Dương trả tiền mem đầy đủ, code ngắn, load nhanh mấy ngày đầu, giờ nhiều ng làm load chậm đi rồi.

vang ! thank cau da xac nhan....hien tai admin k tao them accc vi so no se nat nhu nhung du an khac

ong eo biet j thi im nhe..// tui van thanh toan cho mem deu deu..
ăn nói cho cẩn thận, tôi chưa dùng từ ngũ khó chịu với ông đâu đấy. Im với éo, về mà nói với mấy thằng đầu đường xó chợ.
tôi cảnh báo trên topic có từ trước chứ ko phải nói ko có bằng chứng. Giờ nó thanh toán đấy nhưng sau này chưa biết thế nào đâu, tấm gương thằng captchaguru chắc nhiều người chưa quên nhỉ?

Topic này chỉ nên ghi là đề nghị thôi !!! Chơi ngay tutorial làm mình tưởng có pro nào public dự án mới

Vãi cả tên topic. Đọc mà cứ tưởng ai hd chứ hóa ra là đi hỏi. HaizZ. Nên thay đổi tiêu đề đi k khối người bị lừa như mềnh :D

ăn nói cho cẩn thận, tôi chưa dùng từ ngũ khó chịu với ông đâu đấy. Im với éo, về mà nói với mấy thằng đầu đường xó chợ.
tôi cảnh báo trên topic có từ trước chứ ko phải nói ko có bằng chứng. Giờ nó thanh toán đấy nhưng sau này chưa biết thế nào đâu, tấm gương thằng captchaguru chắc nhiều người chưa quên nhỉ?

tui lay lam la. topic nao cung co ong tham gia...lo ben ptc di..

neu dama scam thi mem cua tui tui van se thanh toan..ong khoi phai nhac kheo

tui dam mo topic tuyen ref thi dong nghia tui du bang chung no se thanht oan cho mem.

cau ong noi o tren co the gay hoang mang cho mem cua tui day nhe.

tui dam mo topic tuyen ref thi dong nghia tui du bang chung no se thanht oan cho mem.

Unikey vào đi bro, có mấy câu ngồi sub mệt quá

Ủng hộ bác Dương.
Cha kia đã không tích cực thì thôi , có cái topic mô cái chỏ mỏ zô khích.
Nhìn gai máu.Làm như giỏi lắm

Unikey vào đi bro, có mấy câu ngồi sub mệt quá

sory cậu vì lúc chiều đang dùng điện thoại nên k bỏ dấu được...vì bức xúc quá nên phải chém.

bình tĩnh, cứ từ từ mà gõ, kiềm chế là sức mạnh, người ta cứ phun máu còn mình cứ né mà đi !

Cây có danh còn người thì có bóng. Chỉ cần mình tốt thì mọi người sẽ ủng hộ. Kẻ xấu xa thì có sức nước hoa vào người cũng không dấu nổi mùi hôi phát ra đâu!
thank vì bình luận cực chuẩn của cậu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,548
Latest member
hcmcevents

Most viewed of week

Most discussed of week