Help Hướng dẫn có thể kiếm ít $ LR ăn sáng :)

Status
Not open for further replies.
Chơi Hentai mà đòi thắng thằng Admin có mà tự làm Admin gùi hcơi luôn để PR :m146:

Chơi Hentai mà đòi thắng thằng Admin có mà tự làm Admin gùi hcơi luôn để PR :m146:

Ừ, nói ko với HEAD TAIL

ăn non còn đc chứ tham thì thôi nghỉ cho lành.

mún chơi bet...thi phai có cai đầu lạnh
và phai xem nó là 1 phương tiện kiếm tiền
cái gi cũng dậy
có đâu tư moi có lợi nhuận...trước tiên là đầu tư kiến thức ve nó
minh phai nghiên cứu kĩ nó trước khi chơi
mình cũng tòm tòm xưa giờ mà chỉ toàn lỗ thôi:))
do cậu chơi mấy site chúng cheat ... mà nếu nó cheat mình vẫn chơi ... nó k cheat cho mình thua nhìu lần đâu. lâu lâu cho 1 lần thắng. Nhưng thua là cứ x2 $ lên. Thì sao mà thua đ.c . Quan trọng là có vốn với 1 tí Lucky gọi là

Copy thì ghi rõ cái nguồn vào . Có mỗi câu nhai đi nhai lại , 4rum + blog nào cũng thấy có .

theo cái nghề này cháo còn k có mà ăn cho 2 bửa chính nữa chứ đừng nói là được ăn sáng. haizzz

Lắc não 10 lần trước khi chơi ;)) "Hình như câu này của onlyC"

vừa thắng hơn 1$ xong lại thua 1,5$ haizz

Ăn sáng bằng cờ bạc có ngày máu nó lên não lúc nào không hay luôn! :binhsua10:

Sợ máu nó ko lên thấu não mới khổ đó chứ ;)). Có nhiều người thay ăn sáng bằng ăn cám rồi đó nhé!

MK ba cái thứ này sao vẫn dc phép đăng lên đây nhỉ, nhớ có mod nói cấm quảng bá mấy cái site này rồi mà

không tham gia có thể đi ra. Không cần nói như thế nhá bác Bingo_fair chữ " MK " của bác ... coi chừng đấy

vậy chứ sameordiff ? evenorodd ? lô đề ? m88 ? sao ko wa đó fang gạch ? bác chưa là gì đâu nhá .

BET cái đẹt gì Zeek đang gần ngỏm , LR bảo trì , JSS thì chuyển sever , lấy tiền đâu mà BET

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom