[Hướng Dẫn] Click quảng cáo GA trong wép IP tránh ăn BAN Job của nó

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Chào các bạn sau khi VN ta đổ bộ lên trang wép IP :))

do mình hướng dẫn ở bài này http://mmo4me.com/showthread.php?39960-Huong-dan-Kiem-30-rub-WMR-1h-voi-Web-ip

tình hình là húp đc rất nhiều xèng rồi nhưng mà số Job nhiều => CLick quảng cáo GA rất ít mà toàn IP VN :)) ko mang doanh thu cho mấy thằng ngố đấy nên nó đang định BAN IP VN đứng trước tình hình đấy mình sẽ hướng dẫn các MEM mới chơi hay đang chiến thằng này cách Click GA ( google Ads ) an toàn mà vẫn có Xèng :))

như ai cũng biết đăng nhập vào Click và tìm đến quảng cáo của nó , với trang wep , Blog của nó bạn CLick bao nhiêu cũng đc , nhưng với quảng cáo GA thì khác , GA nó tính 1 quảng cáo trên 1 IP và trên số lần Click

VD : GA => quảng cáo => số Click

nhiều chú cứ bảo là Click GA bừa đi mà vẫn có $ vào ào ào => đúng là như thế vì mấy thằng ngố NGA đấy nó ko Check đc IP xem IP nào Click quảng cáo cho nó , nên nó miễn cưỡng trả $ cho chúng ta , mà Job Vn nhiều vô kể chỉ mỗi tội là Click GA quá là ít , thử hỏi xem nào nếu GA mà ít nó lấy $ đâu mà trả cho chúng ta khi mà chúng ta ko Click GA cho nó ?

nên các bạn nhìn qua đây , ai biết rồi thì thôi còn chú nào chưa biết thì nhìn nhé

VD tìm đến quảng cáo của nó trong Job nó cần đến

các bạn chú ý cho mình là cái chỗ mình tô màu xanh có 2 nút < > đấy là tìm quảng cáo mới nhé , khi nào tìm thấy 1 quảng cáo mà chưa Click rồi thì các bạn Click vào và coppy cái địa chỉ trang wep đấy lại

trên PC các bạn tạo 1 File New Text Document .txt để làm gì ? để lưu lại cái trang wep mình Click rồi tránh Click lần 2

và paste vào và lưu nó lại , cứ như thế , các Job các bạn lưu lại , và giả sử có Job nào đấy có quảng cáo google chúng ta ngờ ngợ ra là đã Click nó chưa thì chỉ cần quay lại cái New Text Document .txt bỏ mấy giây lưa qua xem nào đã có chưa nếu chưa có thì Click mà có rồi thì < > hoặc mở tap mới cùng trang wep đấy ắt là GA mới nó sẽ hiện ra

chúng ta nên nhớ là Lười thì ko có cơm mà ăn đâu => có cám ăn thôi đấy , chỉ khi nào chúng ta Click Ga cho nó tôn trọng chúng nó thì mới có $ tiêu tết ko thì nhịn cả lũ đấy ?

mình viết bài này tuy là đơn giản nhưng ai chơi WEP-IP cũng nên đọc đi bởi vì VN ta đã có thành tích trong PTC khủng lắm rồi đấy , đừng là con sâu bỏ giàu nồi canh nhé , đừng vì lười mấy giây lưa qua xem đã Click quảng cáo chưa mà để nó ban => hết kiếm ăn ảnh hưởng đến người khác , tớ chỉ mong vậy , mong các bạn hợp tác kiếm $

mở NOTEPAD ra mà sell các địa chỉ ga đã click

cố gắng sắp xếp theo kí tự A,b c phần trình bày khi gửi nhiệm vụ

---------- Post added at 04:28 PM ---------- Previous post was at 04:28 PM ----------

ý của e ở đây là bik là GA đó đã click rồi nhưng mà chơi ở quán và ở nhà 2 IP khac nhau thi nó có tính là click trùng không
ko rõ nhưng ko nên vì ban choi 1acc

Upvote 0
mình sẽ up len tục phần trình bày mong mọi người thông cảm

vì thấy mấy thằng nga kêu việt nam gửi toàn rác nên
mở NOTEPAD ra mà sell các địa chỉ ga đã click

cố gắng sắp xếp theo kí tự A,b c cho dễ theo dõi những quảng cáo nào đã kick cái nào rùi ko xài lại
phần trình bày khi gửi nhiệm vụ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,447
171,500
Latest member
tknoithatdn

Most viewed of week

Most discussed of week