Report Hướng dẫn chuyển từ Webmoney Keeper Mini sang Webmoney Keeper Classic 3.9.5.1

mấy bác cho hỏi webmoney mini giới hạn 1 tháng giao dịch 200$ ( cả nhận và bán) hay là 1 ngày giao dịch 200$ vậy. mới dùng nó. ko hỉu j hết. bác nào chỉ giùm, tks nhiều

cho mình hỏi mình đã đăng nhập mini keeper nhưng mình ko thấy chữ enable ở dòng classic? ai giúp mình với.

ai giúp mình trả lời câu hỏi này với :(
enable ở dòng classic tức là bạn đã cho phép sử dụng ví classic có nghĩa là giới hạn đc tăng thêm và bảo mật tốt hơn như có thể thêm câu hỏi bảo mật :D

enable ở dòng classic tức là bạn đã cho phép sử dụng ví classic có nghĩa là giới hạn đc tăng thêm và bảo mật tốt hơn như có thể thêm câu hỏi bảo mật :D
Chuyển qua classic chỉ nhằm tiện lợi hơn khi sử dụng và bảo mật hơn thôi chứ không tăng limit lên. Muôn tăng limit thì phải đi xác nhận passport đó cậu. Mini thì giới hạn tính cho gửi và nhận luôn là 200USD/24h và 1000USD/month. Con khi bạn đã được xác nhận passport là formal và xác nhận SMS khi giao dịch thì sẽ được tăng lên là 600USD/24h và 3000USD/month.

nhưng mình ko có chữ "enable" để kích hoạt classic ở dòng classic luôn. nó chỉ có dấu "-" thôi.

nhưng mình ko có chữ "enable" để kích hoạt classic ở dòng classic luôn. nó chỉ có dấu "-" thôi.
Bạn nên kiểm tra lại thông tin về số điện thoại. Thiếu cái gì đó nên nó mới không cho!

Chuyển qua classic chỉ nhằm tiện lợi hơn khi sử dụng và bảo mật hơn thôi chứ không tăng limit lên. Muôn tăng limit thì phải đi xác nhận passport đó cậu. Mini thì giới hạn tính cho gửi và nhận luôn là 200USD/24h và 1000USD/month. Con khi bạn đã được xác nhận passport là formal và xác nhận SMS khi giao dịch thì sẽ được tăng lên là 600USD/24h và 3000USD/month.
formal là j thế ạ ? bữa hổm tạo câu hỏi bảo mật mà nó bắt làm passport j j đó, vô điền thì thấy điền CMND đc thế là xog ! chả biết passport như nào :D

Bạn nên kiểm tra lại thông tin về số điện thoại. Thiếu cái gì đó nên nó mới không cho!
thông tin điện thoại, email, ... của mình đầy đủ luôn. vậy mà mình chỉ enable được mini với light thôi, còn classic thì ko thấy.

formal là j thế ạ ? bữa hổm tạo câu hỏi bảo mật mà nó bắt làm passport j j đó, vô điền thì thấy điền CMND đc thế là xog ! chả biết passport như nào :D
Xác nhận xong cai CMND là được passport formal rồi đó cậu. Muốn kiểm tra thì đăng nhập vào mini.wbtransfer.com nó có hiển thị thông tin về loại passport.

Xác nhận xong cai CMND là được passport formal rồi đó cậu. Muốn kiểm tra thì đăng nhập vào mini.wbtransfer.com nó có hiển thị thông tin về loại passport.
thế này hở bác : ?
rồi làm sao tăng giới hạn lên nữa :D

ai viết hộ cách chuyển đổi mới đi , bài này cũ quá rồi nên mãi ko làm dc . Đến đây là sao hả mọi người ?

Attachments

34.9 KB · Views: 65
Last edited by a moderator:
ai viết hộ cách chuyển đổi mới đi , bài này cũ quá rồi nên mãi ko làm dc . Đến đây là sao hả mọi người ?
Bạn click vào chữ Obtain a Formal Passport! Chỗ này nó yêu cầu nhập mấy thông tin như là tên rồi CMND. Lưu ý điền đầy đủ thông tin và chính xác nhé! Sau khi làm xong bước này là bạn vào lại Operation Mode làm là ok!:binhsua144:

mình làm tất cả các bước y sì như trên và đc như thế nưng bước cuối cùng bấm ok xog nó ra thêm 1 cái bảng như này

bấm ok tiếp nữa thì hiện ra cái bảng hiện đc 1 lúc nó ra cái bảng thông báo close ! :| vậy là sao?
cho mình hỏi, tới khúc này chọn create new thì pulse cũ có bị sao k, rồi nếu k mún create thì có cách nào download pulse cũ về k? file pwm ấy :D

-- Các pác ơi làm ơn cho e hỏi

Sao e nâng cấp lên classic rồi khi xác nhận thanh toán rồi nó vẫn yê cầu nhập code SMS ạ

thanks các pác

hướng dẫn cụ thể e chút với a

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,800
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week