Tutorial Hướng dẫn chơi site số 1,3,6

Status
Not open for further replies.

maccuong

Senior
Reactions
252
MR
0.000
Mình vừa có bài hương dẫn rút tiền ở ngoài rồi nhé. Cac bạn chịu khó đọc. Ko phải ai cung biết thanh toán

sakumi

Banned
Reactions
184
MR
0.000
Bạn dùng open vpn free để face ip thì lên tiền từ zep đc nhé.
Sáng h fake ip tự làm ref cũng ko dc lên $

alofun

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
bạn ơi sao link tải hướng dẫn của bạn mình tải về không đc hén cứ báo download alert.hix
bạn rảnh cho mình cái link khac với
thanks bạn

Bác ơi em ko tìm thấy cái chữ Affiliate trong cái menu T_T
cau xem file dinh kem nhe, cau xem xong nhanh len den ngay mai minh xe xoa hinh anh nay di .

Attachments

73.2 KB · Views: 86
đọc xong bài của bác này là bồ kết bác luôn. share thế này là quá đầy đủ để chiến rùi. bây giờ chưa chiến nhưng cũng vào ủng hộ bác viết những bài tiếp theo :D
Chỉ có pro mới hiểu tớ viết gì ở site số 1 và site số 3, tớ tin là diễn đàn này có nhiều người chẳng biết tớ đang viết cái gì và để làm gì. cậu chắc chắn là 1 pro vì cậu bán very fb mà. tớ cũng hiểu cậu và cậu cũng hiểu tớ, chúng ta kết hợp lúc nào có việc thì làm ăn được đấy nhỷ. tớ chúc cậu đăng sell đc nhiều fb very phone.

Chỉ có pro mới hiểu tớ viết gì ở site số 1 và site số 3, tớ tin là diễn đàn này có nhiều người chẳng biết tớ đang viết cái gì và để làm gì. cậu chắc chắn là 1 pro vì cậu bán very fb mà. tớ cũng hiểu cậu và cậu cũng hiểu tớ, chúng ta kết hợp lúc nào có việc thì làm ăn được đấy nhỷ. tớ chúc cậu đăng sell đc nhiều fb very phone.

Hi có gì cứ alo t nhé. Ae hợp tác làm ăn ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,826
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week