Introduce Hướng dẫn chơi Let Them Ride

goalbet

Banned
Reactions
8
MR
0.000

Cách chơi:

Đặt ba phần cược bằng nhau. Để đặt cược, nhấp vào chip với giá trị muốn chọn. Sau đó di chuyển chuột đến khu vực giữa màn hình với "1", "2" hoặc "3" nhấp lên bất kỳ. Mỗi lần nhấp lên khu vực này là bạn tăng một chip cho đơn cược của mình. Chọn chip khác nếu bạn muốn tăng cược với số tiền khác. Nhấp chuột phải để bỏ bớt chip.

Nhấp nút Deal.

Bạn nhận được ba lá bài. Hai lá chung được đặt úp mặt phía trên màn hình. Mục tiêu của bạn là tạo thành một tay có giá trị càng cao càng tốt để ba lá bài của mình và hai lá kia. Bạn cũng có thể bỏ bớt cược nếu bạn nghĩ tay của mình quá yếu – nhấp vào nút Pull Out. Nếu bạn không muốn rút cược, nhấp Let Them Ride.

Bây giờ một trong hai lá bài chung được giở lên. Lần nữa bạn vẫn có cơ hội rút lại một trong những đơn cược của mình. Nhấp Pull Out hoặc Let Them Ride.

Bây giờ lá thứ hai của bài chung được giở, bạn sẽ biết mình thắng hay thua. Bảng thắng cược nằm ở phía trái màn hình. Mỗi đơn cược trên bàn thắng tùy theo bảng này cho nên trong trường hợp tay của bàn thắng bạn, cược bạn đã đặt càng nhiều lại càng tốt.

Nhấp New Game để bắt đầu vòng chơi mới hoặc Re Bet để đặt cược như vòng chơi trước.

Cược Phụ

Let Them Ride Poker có một lựa chọn cược phụ, cho phép bạn thắng nhờ cược vào một số kết quả kết hợp. Bảng thắng cược cho cược phụ được thể hiện ở phía bên phải của bàn. Đặt cược bằng cách nhấp vào khu vực Side Bet trước khi nhấp nút Deal.

Mình hy vọng bạn đã biết thế nào là Let Them Ride, và luật chơi của nó. Mời bạn đăng kí thành viên . Hãy làm giàu kinh nghiệm và làm dày ví tiền của bạn. Chúc bạn thành công.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,868
170,925
Latest member
yeutuvi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week