Help Hướng dẫn chơi Game Roulette kiếm 50$ trong 2h/mỗi ngày

Status
Not open for further replies.
Vừa training cho bạn có nick mmo là: offervn2013

Trung gian tiền hướng dẫn qua bác này ==> https://mmo4me.com/threads/danhmay2...an-toan-tien-dung.188999/page-58#post-4338540

Mình gửi tiền bảo hiểm 65$ cho trung gian luôn (nếu bay acc mình trả cho bạn ấy 65$). Còn Bạn ấy thì gửi tiền phí 50$

Đây là thành quả training cho bạn ấy. 65$ --> 115$

Đây là bài mà mình đã chiến dogecoin, redd, và các coin linh tinh khác trong thời gian qua.

Mình có hướng dẫn 1 thím ở trên MMO này như sau:

Chơi bằng cryptocoin bởi vì nó cho phép rút tiền ngay tức thì.
1. Làm 1 danh sách các trang bet có uy tín. Và lập acc rồi dep lên tầm 20k doge-50kdoge tuỳ theo khả năng của bạn.
2. Lợi dụng chính sách acc mới toanh nó thường câu độ mình nên ít tận diệt mình cho nên cứ bet theo cách của bạn, miễn sao thắng từ 80%-200% thì ngừng. Khi có dấu hiệu thua 4 bet liên tục thì lập tức ngưng ngay và rút tiền về (để 1 thời gian sau rút cũng được).
3. Nếu acc trước có lợi nhuận thì Xoá cookie, change ip... vào lại site đó nó sẽ tạo cho acc mới và làm theo bước 2. Thông thường 1 site cho phép bạn chơi tới 3-4 acc thì nó phát hiện ra và theo dõi rồi bạn sẽ thua. Thua thì đoạn tuyệt với nó rồi vài ngày sau quay lại ( nên vào theo ref của ai đó).
4. Nếu acc thứ x của bạn thua (thực ra là có 2-3 acc lãi 100% x3 mà thua 1 acc thì có sao đâu). Thì chuyển qua site khác chơi.
5. Chơi hết loại coin đó thì nghỉ chơi hết, xoá toàn bộ dấu tích và vài ngày sau quay lại với chiến thuật bet khác (ví dụ như chọn tỷ lệ thắng 30% chẳn hạn).

6. Nếu hết site chơi coin đó (ví dụ như doge) thì quay lại bước 1 chơi với loai coin khác như redd, clam, str...(đừng chơi bitcoin, chơi thằng này khó lường lắm).

Chơi như vậy gọi là chơi theo kiểu MMO, vừa chơi vừa cheat. Cái quan trọng là bạn phải biết dừng, đừng để máu cờ bạc nổi lên. Khi thắng thì gọi là lãi, khi thua thì gọi là lỗ. Hễ có lãi thì chơi tiếp, bắt đầu thấy lỗ thì dẹp ngay.

Các mod sao không xử lý topic này nhỉ. Sell tut trá hình! Closed!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week