Tutorial Hướng dẫn chơi Forex cho người lần đầu tiên tham gia (Rút Gọn) + Hỏi gì đáp nấy

Status
Not open for further replies.
Forex nay qua kho ah. 95% la chay tk:((
Số liệu cũ thôi , theo ệm đọc thì số liu mới được thống kê thì đã lên từ 10 - 15% thì phải :D Phải thử những điều mới chứ đừng để những lời nói làm chùn bước chân của bạn :D

Max

MÌnh đã đăng ký, Max có nick skype ko cho mình xin. nick skype của mình là tqk_666

mình add thẻ visa, nó đòi xác thự thẻ, trong đó có mục Verification amount, mình phải điền cái gì vào đấy

mình add thẻ visa, nó đòi xác thự thẻ, trong đó có mục Verification amount, mình phải điền cái gì vào đấy
Nó sẽ tạo 1 giao dịch về thẻ Visa với số tiền từ $0.01 đến $5.00 . Điện thoại hỏi , ra NH hỏi trực tiếp hoặc xem sao kê online(mấy ngày nó mới cập nhật 1 lần) . Của m là $2.17 nên điền vào số 2.17 là xong :D

Max

Có tranh luận sẽ có đấu tranh (mọi mặt) ddã có đấu tranh tất sẽ có tiến bộ! Có tiến bộ nghĩa là có phát triển! 2 bạn nói,đều có lý ! Tuy nhiên đã gọi là chia,sẽ thì phảo có chữ tâm ! Ở đây theo cách nghĩ của riêng m thì ta nên "Chia sẻ"!

Có tranh luận sẽ có đấu tranh (mọi mặt) ddã có đấu tranh tất sẽ có tiến bộ! Có tiến bộ nghĩa là có phát triển! 2 bạn nói,đều có lý ! Tuy nhiên đã gọi là chia,sẽ thì phảo có chữ tâm ! Ở đây theo cách nghĩ của riêng m thì ta nên "Chia sẻ"!
m k hiểu ý bạn lắm b cần giúp ở vấn đề nào có thể đặt câu hỏi tại đây :)

Max

À max naỳ! Ở bản thử nghiệm mình chọn gói 5000 usd mà chỉ có thể mua hoặc bán ở mức dưới 0.50 (từ 0.40 trở xuống) liệu khi vô bản thật mà chỉ nạp có 500.000 vnd tương đương 25 usd ! Liệu mức 25 usd có mua nỗi mức thấp nhất là 0.10 không vậy ?

À max naỳ! Ở bản thử nghiệm mình chọn gói 5000 usd mà chỉ có thể mua hoặc bán ở mức dưới 0.50 (từ 0.40 trở xuống) liệu khi vô bản thật mà chỉ nạp có 500.000 vnd tương đương 25 usd ! Liệu mức 25 usd có mua nỗi mức thấp nhất là 0.10 không vậy ?
Được chứ tùy sàn thôi nhưng hầu hết đều ít nhất là 0.01 . Bên forex4you tài khoản Classic cũng thấp nhất là 0.01 mà vô tư đi :D

Max

còn tùy vào mức đòn bẩy mà bạn chọn nữa , đòn bẩy càng cao thì bạn càng trade được vs khối lượng lớn nhưng đi đôi vs việc nếu lỗ sẽ hơi bị nặng :)

Hi chủ thớt
Chủ thớt giúp mình một chút về signal nhé!
_ Mỗi tài khoản có thể signal mấy người cùng lúc thế? mình làm 1 người rồi hình như ko làm đc nữa.
_Tài khoản mình ít tiền hơn người mình signal nhiều, vậy có được ko, các lệnh giao dịch có được copy không?
_Khi nào họ trade mình cũng thấy trên bảng trade của mình à? Hay mình chỉ nhìn thấy trên bảng trade cái nào do mình tự trade?
_Còn nữa, mình signal từ hôm qua, mà sao trong phần Journal cứ nhận báo lỗi "Signal-synchronization terminated ò trade actions disable"? Nó có nghĩa gì vậy? và tại sao mình lại bị thế?
Cám ơn chủ thới nhiều nhiều lắm!

Hi chủ thớt
Chủ thớt giúp mình một chút về signal nhé!
_ Mỗi tài khoản có thể signal mấy người cùng lúc thế? mình làm 1 người rồi hình như ko làm đc nữa.
_Tài khoản mình ít tiền hơn người mình signal nhiều, vậy có được ko, các lệnh giao dịch có được copy không?
_Khi nào họ trade mình cũng thấy trên bảng trade của mình à? Hay mình chỉ nhìn thấy trên bảng trade cái nào do mình tự trade?
_Còn nữa, mình signal từ hôm qua, mà sao trong phần Journal cứ nhận báo lỗi "Signal-synchronization terminated ò trade actions disable"? Nó có nghĩa gì vậy? và tại sao mình lại bị thế?
Cám ơn chủ thới nhiều nhiều lắm!
Mình có thử qua thì chỉ 1 người với 1 tài khoản .
Tùy vào hệ thống của bạn thế nào , nếu bạn dùng của forex4you có chế độ cho Follower đặt 50% khối lượng của tài khoản Trader . Tức là nếu Trader có $100 , m chỉ cần $50 và bật chế độ 50% lot là được .
Nếu bạn dùng tài khoản ít tiền với hệ thống Copy ở chỗ khác có thể nó sẽ không đặt được lệnh nào cả nếu số vốn quá nhỏ so với Trader .
Tất nhiên :) b có thể thấy cả lệnh copy và lệnh của bạn khi login vào .
Câu hỏi này thuộc vấn đề riêng biệt về phần mềm copy lệnh bạn đang dùng ,bạn có thể hỏi người cung cấp cho bạn để có câu trả lời chính xác hơn .
m chỉ hỗ trợ trong khả năng kiến thức của m thôi nếu chưa đẩy đủ lắm mong b thông cảm :D

Max

Cám ơn bạn nhiều lắm! Cho mình hỏi thêm là:
_Vậy là mình phải xem xét số dư tk của Trader có phù hợp với mình ko? Balance phải không bạn? hay Equity?
_Mình có cần xem xét thêm yếu tố Margin Level không nhỉ? Vd: Trader là 1:500, mình 1:100 thì được không bạn? hay phải tương đồng nhau?
Cám ơn bạn nữa!!!

Cám ơn bạn nhiều lắm! Cho mình hỏi thêm là:
_Vậy là mình phải xem xét số dư tk của Trader có phù hợp với mình ko? Balance phải không bạn? hay Equity?
_Mình có cần xem xét thêm yếu tố Margin Level không nhỉ? Vd: Trader là 1:500, mình 1:100 thì được không bạn? hay phải tương đồng nhau?
Cám ơn bạn nữa!!!
Tất nhiên các yếu tố trên phải tuơng đồng , nếu không sẽ gặp 1 số sự cố trong quá trình copy :D

Max

cái này chơi thử được không cậu mình định nghiên cứu coi sao :) nếu chơi thử được cho mình xin trang web và hướng dẫn nhé thank cậu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week