Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

F*** Amy, F*** Lavinia
Khó qua phết nhờ -_-

Amy
ExoClick Customer Services

I am assigned to your ticket and I will be available for you Mon-Fri 7am-11am (CET)
Lavinia

I am assigned to your ticket and I will be available for you Mon-Thurs 8:30pm-7am (CET)
Hello Guy,

Thank you for contacting ExoClick Customer Services regarding your account/payment.

On review of your site(s) performance we have decided to reject your sites as they are not meeting the expectations of our advertisers.
As such no pending earnings will be paid, as some advertisers will need to be compensated.

Additionally your account has been closed as we will be not be able to work with you in the future.

We wish you well in your future endeavors.

Best regards,

F*** Amy, F*** Lavinia
Khó qua phết nhờ -_-
We wish you well in your future endeavors.
Ý nó là kiếm acc mới và cheat tiếp thôi :D
tối ngày thấy than miết mà tháng nào doanh thu cũng vượt chỉ tiêu là sao =.=
:( :( :( làm gì có...

F*** Victor
Thank you for contacting ExoClick Customer Services regarding your payment.

On review of your site performance we have decided to reject your site as it is not meeting the expectations of our advertisers.
As such no pending earnings will be paid, as some advertisers will need to be compensated.

Additionally your account has been closed as we will be not be able to work with you in the future.

We wish you well in your future endeavours.

Best regards,

Victor

I am assigned to your ticket and I will be available for you Weds-Sat
8:30pm-7am (CET)

Em chơi adults bị thằng exoclick ban @@ . Bảo là traffic bot . Trong khi em chơi real . Mấy bác có thể suggest trang khác cho em ko . Em đang tính dùng thằng adxpansion , mà search google ko thấy thông tin gì nhiều . Em mới tập chơi tự build website , chủ yếu làm tập skill lập trình . cơ mà cũng muốn kiếm tiền để maintain server này nọ . Một ngày em cỡ 4k user , 40k pageviews , duration cỡ 12' . User chủ yếu nhật , mĩ , indo , hàn xẻng . Mấy bác cho em lời khuyên với nhé . Sẵn tiện nếu ai muốn hợp tác thì có thể pm em . em chỉ lo code , còn các bác lo vụ ads với content .

Em chơi adults bị thằng exoclick ban @@ . Bảo là traffic bot . Trong khi em chơi real . Mấy bác có thể suggest trang khác cho em ko . Em đang tính dùng thằng adxpansion , mà search google ko thấy thông tin gì nhiều . Em mới tập chơi tự build website , chủ yếu làm tập skill lập trình . cơ mà cũng muốn kiếm tiền để maintain server này nọ . Một ngày em cỡ 4k user , 40k pageviews , duration cỡ 12' . User chủ yếu nhật , mĩ , indo , hàn xẻng . Mấy bác cho em lời khuyên với nhé . Sẵn tiện nếu ai muốn hợp tác thì có thể pm em . em chỉ lo code , còn các bác lo vụ ads với content .
ib cái skype đi thím...

Giờ chỉ còn pro là còn sống lên đây chém gió thôi. Bình thường như e chết đói mấy tháng, chuyển qua món khác rồi :(
TOÀN CHẾT ĐÓI LÊN ĐÂY HÓNG MÀ K HÓNG DK J CẢ :3 BÁC CÓ MÓN MỚI J HAY TUI THEO VỚI

các bạn cho mình hỏi có trang CPM nào dùng được jingling, heatleap, boot traffic... và ko cần website/blog thì cho mình xin, rate bèo cũng được :D

Cho hỏi acc EXO qua First payment giờ bán được nhiêu vậy? Mình có 1 em chắc mai được pay lần đầu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom