Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Các bác hướng dẫn e cách chèn add plugrush vào bài viết với.

Em chèn cả 2 mã này cùng lúc vào sitebar thì vẫn ok. Nhưng chèn cả 2 cùng lúc vài bài viết thì không hiển thị.

Vậy như bình thường thì chèn 1 mã hay bắt buộc phải 2 mã cùng lúc.

Các bác hướng dẫn e cách chèn add plugrush vào bài viết với.

Em chèn cả 2 mã này cùng lúc vào sitebar thì vẫn ok. Nhưng chèn cả 2 cùng lúc vài bài viết thì không hiển thị.

Vậy như bình thường thì chèn 1 mã hay bắt buộc phải 2 mã cùng lúc.
Chèn code số 1 vào dưới thẻ <head> (mở Template -> Edit HTML là thấy)
Nếu chỉ chơi pop up thì chỉ cần chèn code số 1 như trên là được. Nếu chơi thêm banner (hay chính là wiget) thì chèn thêm code số 2, còn tùy vào Layout của theme blogspot mà chèn. Như code trên hình là size 300x250, tìm trong layout rồi thêm Javascript/html ở sidebar mà bỏ vào; còn size 720x90 thì bỏ vào chỗ header. Thế là xong. Code nó sẽ luôn hiển thị ở phần khung, còn bài viết thì chèn vào làm gì cho nó nát bài ???

Chèn code số 1 vào dưới thẻ <head> (mở Template -> Edit HTML là thấy)
Nếu chỉ chơi pop up thì chỉ cần chèn code số 1 như trên là được. Nếu chơi thêm banner (hay chính là wiget) thì chèn thêm code số 2, còn tùy vào Layout của theme blogspot mà chèn. Như code trên hình là size 300x250, tìm trong layout rồi thêm Javascript/html ở sidebar mà bỏ vào; còn size 720x90 thì bỏ vào chỗ header. Thế là xong. Code nó sẽ luôn hiển thị ở phần khung, còn bài viết thì chèn vào làm gì cho nó nát bài ???
Cảm ơn bác. Chèn banner thì e biết chèn, mà banner ở sitebar hay wiget thì nó không hiển thị được trên mobil nên em muốn chèn nó vào trong bài viết đó. Nếu mình chơi popup thì chỉ cần chèn đúng code số 1 trong thẻ head 1 lần như vậy là được hả bác. Vậy khi họ xem bài mà không có ads hiển thị có được tiền không bác.

Cái này chơi blogger add domain vẫn đc bác nhỉ/

Last edited:
Cảm ơn bác. Chèn banner thì e biết chèn, mà banner ở sitebar hay wiget thì nó không hiển thị được trên mobil nên em muốn chèn nó vào trong bài viết đó. Nếu mình chơi popup thì chỉ cần chèn đúng code số 1 trong thẻ head 1 lần như vậy là được hả bác. Vậy khi họ xem bài mà không có ads hiển thị có được tiền không bác.

Cái này chơi blogger add domain vẫn đc bác nhỉ/
Trả tiền theo lượt hiển thị mà còn hỏi không có ads hiển thị có đc tiền không là sao?? Muốn biết được hay k thì phải chơi rồi mới biết chứ, chỉ đi hỏi mà k tự làm thì k mò ra được gì đâu.

Trả tiền theo lượt hiển thị mà còn hỏi không có ads hiển thị có đc tiền không là sao?? Muốn biết được hay k thì phải
Bác hiểu sai ý thôi, em muốn hỏi cách đặt banner trong bài viết, chứ không phải đặt ở wiget hay sitebar, bình thường các net khác nó chỉ có 1 mã, net này nó có 2 code nên không biết chọn sao?
Vì ads ở wiget thì họ xem mobi không hiển thị đc. họ chỉ xem đc ads trong bài viết

các bác giờ chạy vps ở đâu vậy , amz coi bộ ko ổn rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,922
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week