Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

mấy bác cho em hỏi tý, em vừa mới biết tới cpm này nên cũng còn ngáo đá, mấy trang như exo gì đó thì chơi không được do chỉ có con blog ghẻ nên ko câu traffic được, có net nào mà chơi kiểu như mình vào nó lấy link của nó rồi đem treo auto không mấy bác, chứ mấy trang để quảng cáo trong trang web của mình thì em thua :(

mấy bác cho em hỏi tý, em vừa mới biết tới cpm này nên cũng còn ngáo đá, mấy trang như exo gì đó thì chơi không được do chỉ có con blog ghẻ nên ko câu traffic được, có net nào mà chơi kiểu như mình vào nó lấy link của nó rồi đem treo auto không mấy bác, chứ mấy trang để quảng cáo trong trang web của mình thì em thua :(
giàu to, giàu to rồi! Ké ké ké vs chủ xị luôn :):):)

Có site xxx traffic tầm 2k mỗi ngày (Chủ yếu là châu Âu) thì nên chơi NET nào hợp lý vậy các bro?

Welcome to ExoClick

Dear Gym,

Thank you for joining ExoClick! Your account is ready.

Login to your Admin Panel
  • Username : m
  • Password : ***
If you need some help, please have a look at our FAQs or contact our customer service available to you 24/7.

dạo này thấy anh em im ắng quá nhỉ . có net nào ngon hay sao ẩn hết vậy các pro, cho niu bai em theo với

plugrush rút paypal stt trắng.. hàng tuần vẫn công tiền rút. ai bị lỗi nay không.. giúp mình với. mình rút 2 acc một paypal.. acc trc rút cách đây 2 tuần :( về bình thường.. đến acc này bị lỗi :(

plugrush rút paypal stt trắng.. hàng tuần vẫn công tiền rút. ai bị lỗi nay không.. giúp mình với. mình rút 2 acc một paypal.. acc trc rút cách đây 2 tuần :( về bình thường.. đến acc này bị lỗi :(
mất sịp vàng đồng nghĩa với banned acc rồi bác, chia buồn :(:(

mất sịp vàng đồng nghĩa với banned acc rồi bác, chia buồn :(:(
nếu banner thi đâu login với công tiền đều hàng tuần đâu ta. nó vẫn cộng tiền đều hàng tuần với đăt lẹnh rut mới thì nó vẫn còn tick màu vàng.. nhung qua một 2 ngày stt trằng.. :( ngoài lề xíu.. pl có thể rút 2 acc một pp ko bạn.. với lỡ đăng ký info us. mà rut pp non-us dc ko nhỉ

nếu banner thi đâu login với công tiền đều hàng tuần đâu ta. nó vẫn cộng tiền đều hàng tuần với đăt lẹnh rut mới thì nó vẫn còn tick màu vàng.. nhung qua một 2 ngày stt trằng.. :( ngoài lề xíu.. pl có thể rút 2 acc một pp ko bạn.. với lỡ đăng ký info us. mà rut pp non-us dc ko nhỉ
chắc bạn mới chơi pl, pl ko bao giờ banned acc mà chỉ mất sịp vàng hoặc ecpm=0, rút chung pp bình thường miễn sao khác mail

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,482
Latest member
weishao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week