Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Mấy pro cho em hỏi dùng site blogger dùng domain .com có chơi CPM không ạ
được tiên cho em xin tên NET cùi bắp cũng đc ạ
Thanks! :)

được nhé, mà tùy từng net.Exo vẫn chiến bằng blogger đc,

thằng Clickadu không chiến = blog đc hả bro

vãi thằng exo mình chơi trafic thật từ gôgle search với nguồn fb mà cũng bị ban
Biết trò cầm cây bút thả xuống tờ giấy danh sách học sinh, trúng đứa nào đứa đó trả bài của mấy ông thầy bà cô hồi xưa ko? Exo nó vậy đó, chấp nhận đi :D

Exoclick mình có bid giá ads ở chỗ CPM to beat là 0,5 USD nhưng sao vẫn chưa cải thiện được bid giá của nó vậy nhỉ @@

Đau lưng , mệt mỏi rồi , nghỉ ngơi tận hưởng cuộc sống đã các bác

Lần đầu gặp. Status UnderReview
Cái này là thèn ad nó muốn an toàn cho giao dịch hay sao các bác nhỉ :( ???

Với mmo4me box cpm có cái luật bất thành văn : hễ nhắc đến net, cpm, cpc là chỉ có cheat and cheat. Mà nghịch lý ở chỗ là đã đi cheat thì đâu có ai share net, share tut đâu nhỉ? Ấy vậy mà nếu newbie lội gần 800 page này có lẽ chỉ toàn thấy khoe proof bị ẩn net + khoe net cheat, khoe cheat được nhiều hay ít, chém gió linh tinh liên quan đên cheat và đồ nghề để cheat.

Kết quả là đọc xong chả hiểu gì, muốn biết gì vẫn phải mày mò, nội dung càng ngày càng loãng + tẻ nhạt. Vậy tại sao không dep cái topic về chủ đề cheat này đi nhỉ, thay vào đó cấm thảo luận về cheat cpm mà chỉ thảo luận các net, proof real traffic? Dạy seo, dạy làm site, hosting, kéo traffic, trade traffic, buy- sell traffic chẳng phải thiết thực hơn sao.:oops:

Nhàn rỗi sinh nông nổi, tản mạn vài dòng thế, mong các thánh đừng ném gạch nha :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week