Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Plugrush có ai dc pay chưa nhỉ

PayPal Withdrawals
We are happy to announce that we are now processing PayPal withdrawals. Due to the amount of pending withdrawals, it might still take a bit longer than normal to process your request. We estimate that within this week, every pending withdrawal will be completed.

We are very sorry for the inconvenience.

thấy nó để như thế này mà cả tuần k thấy pay
Tình hình em nó đã Pay chưa thím

Lên nào anh em.
ĐM nó nó day tờ rim e :D:D

Các bác ơi, cho em hỏi tí. Em bây giờ mới bắt đầu chơi thể loại này,nếu đầu tư thì hết khoảng bao nhiêu để 1 tháng thu về chục củ ạ. Em hỏi nghiêm túc ạ
Đưa đây 6k $ trả cho tháng 10tr nè :oops: @ckv2015 đúng ko m :D

Các bác ơi, cho em hỏi tí. Em bây giờ mới bắt đầu chơi thể loại này,nếu đầu tư thì hết khoảng bao nhiêu để 1 tháng thu về chục củ ạ. Em hỏi nghiêm túc ạ
CPM ko phụ thuộc quá nhiều vào tiền đầu tư đâu, nếu chỉ phụ thuộc tiền đầu tư thì dễ quá, mình bán nhà bán vợ chơi cpm luôn. Đầu tiên bạn cứ theo dõi ae trong topic này share net, share tool free, vps thì tự đi mua, ai share net gì quất hết cho mình từ già tới trẻ đừng tha net nào hết. Chơi khoảng 1 2 tháng nếu bạn thông não, tìm dc net hợp tuổi hợp phong thủy (lol) thì 10tr kiếm trong 1 ngày cũng dễ, còn nếu bạn ko đủ khả năng thì 5 6 tháng cũng khó, hoặc xấu nhất là ko bao giờ kiếm được gì từ CPM.

Mà có đẹp trai ko? Đẹp trai net mới paid, ko đẹp trai nghỉ khỏe :D AE trong box này toàn trai đẹp mới dụ dc AM ko đấy, xấu trai nó ban acc ngay :D

Share cho AE net ngon, pay ngày:

Code:
http://wwwpromoter.com/publisher.html
=> Chấp nhận site thường hoặc 3x
=> Pay daily
=> Yêu cầu tối thiểu 1 tháng đạt 1 triệu traffic

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772