Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Mọi người cho mình hỏi, tại sao đặt code vào Exoclick theo hướng dẫn rồi mà cứ bị báo lỗi như thế này "Lỗi khi phân tích cú pháp XML, dòng 709, cột 99: The reference to entity "type" must end with the ';' delimiter"

@mthuyet98

Pm admin nó xin fix đi :D sao nó ko làm cái browser thực cho acc vip nhỉ. Free thì sao cũng dc. Up vip thì cho ngon xí.
Thánh Mmo mình ai viết được code TE thì ngon. Ae cùng nhau tăng traffic :D
làm đi e ủng hộ, về khoản bot traffic này thì VN có nhiều trò hơn =))

Có bạn nào có kn fake reffer ko, cho mình xíu kn. mình fake qua twiter chạy hitleap mà vẫn bị báo là trafic bot. Vậy còn cách nào fake tốt hơn nữa ko?
Net nó biết thừa m làm gì
Nó có chấp nhận cách cheat đó k thôi

Dấu để dành :))

Mọi người cho mình hỏi, tại sao đặt code vào Exoclick theo hướng dẫn rồi mà cứ bị báo lỗi như thế này "Lỗi khi phân tích cú pháp XML, dòng 709, cột 99: The reference to entity "type" must end with the ';' delimiter"

@mthuyet98
thím bỏ vào blogspot à ? :confused:

@mthuyet98
cậu bỏ vào blogger hay site trong host vậy

@mthuyet98

bác thêm amp; đằng sau dấu & là được à , do chưa encode html

Em copy rồi mà không được mới lạ chứ?
Đang nhập phần này
Publisher
mà ko đc
ko dc thì nghỉ đi =.= acc mới thì login ko dc reg lại ở đó la làng bộ ở là AM ko chắc

Nói cái này hơi mất lòng các thím newbie, các thím trước khi hỏi thì hãy tự lực cánh sinh, tự mò + search nát google đi. Khi nào trúng mấy thứ đặc thù mà tìm google cả tuần ko ra hãy lên đây hỏi. Chứ hở cái gì cũng hỏi thì nói thật mấy thím nghỉ luôn đi cho nhanh. CPM ko dành cho những người có tư tưởng ỷ lại đâu.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom