Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

terink79

Hero
Verified
Reactions
803
MR
0.141
Chán quá.net chính của e là net cùi của mấy bác.giờ k ăn đc nữa.rate giảm.
Buồn quá các bác ạ.
:( :(
Số nghèo nên k giàu đc các bác ợ
t cũng bị giảm. sợ lỗ đây. ôm đống dedicated như bom nổ chậm. nhàn thiệt nhưng nó giảm 1 phát là ngậm bồ hòn :confused: :confused: :confused:

bayvuvu

Hero
Solutions
1
Reactions
670
MR
3.204
Chat with me via Skype

dinhtai92dn

Hero
Verified
Reactions
1,298
MR
0.005
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
vultr mấy hôm nay sao đang remote mà nó disconnect mãi vậy ta, xong không connect đc luôn.
có ai chung tình trạng không

Mạng viettel

Last edited:

kamanlee

Junior
Reactions
52
MR
0.209
các bác thương tình cho e cái net nào chơi được với hitleap đi, mày mò chơi cpm mệt mỏi quá, kiếm mãi không ra thằng nào đếm cho hitleap, có đến rate cũng thấp lè tè thua cả tiền bán acc T.T

các bác thương tình cho e cái net nào chơi được với hitleap đi, mày mò chơi cpm mệt mỏi quá, kiếm mãi không ra thằng nào đếm cho hitleap, có đến rate cũng thấp lè tè thua cả tiền bán acc T.T
Mình chỉ bác kiếm net này . Có người mua hitleap chứng tỏ có net chơi dc = hileap -> bác cài hitlleap ở nhà xong ngồi nhìn . Xem web là gì vào view Scr là bik net nó là net gì :D ( Trên lý thuyết thôi :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D)

Mình chỉ bác kiếm net này . Có người mua hitleap chứng tỏ có net chơi dc = hileap -> bác cài hitlleap ở nhà xong ngồi nhìn . Xem web là gì vào view Scr là bik net nó là net gì :D ( Trên lý thuyết thôi :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D)
mình nghĩ đến nó rồi chứ, toàn thấy nó quảng cáo adult, chơi youtube, dailymotion, có cả các bác vn mình lên boost site bán nilon đựng rác T.T

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week