• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Thông thường khi Cashout requested thì bao lâu CPX24 mới paid vậy mọi người

cpx treo kiểu gì mới có lời cho nổi, mình treo 8 slot jingling cho 8 trang web, 8 slot otohit, mà đếm có vài ba hit @@~

Trả có thời gian mà làm vps.
Không hiểu mấy bác sức khoẻ trâu bò thế nào mà vẫn lên đây chém gió đc.
Mệt bờ phờ.
Mặc dù chỉ cóp cóp.rồi pết pết :D

cpx treo kiểu gì mới có lời cho nổi, mình treo 8 slot jingling cho 8 trang web, 8 slot otohit, mà đếm có vài ba hit @@~
bác có từng chiến CPX chưa

thằng cpx direct link của nó chạy thấy éo lên tí nào hết,popup thì nhảy mà éo lên tiền mới vkl chứ :(
Site này phải có tut riêng, chứ ăn kiểu bt thì chỉ có lỗ thôi.

Tình hình là e mới đăng kí lấy cái direct link :http://adskpak.com/?type=2&id=benben1&sid=18808
e thêm tiện ích html chèn vô như vầy
<div class="content">
<iframe src="http://adskpak.com/?type=2&id=benben1&sid=18808" scrolling="yes" frameborder"1" height="300" width"600"></iframe>
không biết có đúng hay chưa ? mà sao nó k hiện :( hay phải tạo banner vậy mấy bác :(
http://travel9x.blogspot.com/ đây là trang của e mong các bác trả lời :D

Code ngta là code direct link, phải code banner đâu mà thím thả vào iframe rồi cho w + h làm gì.
Đi học thêm đi đã thím ơi, rồi quay lại chơi. Với lại làm cái site cho nó đàng hoàng, site gì có 3 bài viết đi chơi ads, thiệt mất mặt mà, :p:p

Last edited:
Code ngta là code direct link, phải code banner đâu mà thím thả vào iframe rồi cho w + h làm gì.
Đi học thêm đi đã thím ơi, rồi quay lại chơi.
không biết thì mới hỏi .. còn cái code này coi trên mạng thấy người ta chỉ vậy

Với lại làm cái site cho nó đàng hoàng, site gì có 3 bài viết đi chơi ads, thiệt mất mặt mà, :p:p

Đi học thêm đi đã thím ơi, rồi quay lại chơi. Với lại làm cái site cho nó đàng hoàng, site gì có 3 bài viết đi chơi ads, thiệt mất mặt mà, :p:p

Banner ai bỏ iframe bác :)), DL có thể bỏ vào iframe nếu net cho, cpx24 thì 1 bài viết cũng đc nữa là :V

Banner ai bỏ iframe bác :)), DL có thể bỏ vào iframe nếu net cho, cpx24 thì 1 bài viết cũng đc nữa là :V
Nói chung để c kia còn về sau chứ ko hẳn CPX. CPX thì ko cần site cũng được nữa là. :D:D:D

thế méo nào :D:D:D:D:D thê này thì ai chém vậy mấy bác :confused::confused::confused::confused:
C đọc rồi tự hiểu thôi. :D:D:D:D

Thắc mắc vẫn chưa được giải đáp :D cái ảnh để làm banner thì ở đâu :( khi mà no chỉ cho cái code mà dán quài k ra ảnh :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back
Top Bottom