Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

bài viết rất sâu sắc và rất chi tiết . like mạnh cho thớt

Thớt tạo cái server để kết nối tool đi, lần mò wa mấy topic liên wan đợc giờ mới hiểu chút chút. kiếm con server kết nối rồi mò tiếp :). Thank thớt.

bó tay các bác, người ta hướng dẫn đến thế này rồi còn chưa hài lòng nữa .

Cái gì ko hiểu thì lên google search ra là có , giờ còn bắt viết khái niệm CPM là gì, PTP là gì ,.... thì tốt nhất nghỉ MMO đi :)

Người bạn và người thấy gắn bó suốt quãng đường MMO là GOOGLE đó :) Newbie lười thì cũng vừa phải thôi, bát cơm người ta chỉ cho ở đâu rồi , còn lười ko đi tìm , chẳng lẽ còn bắt người ta đút vào tận miệng cho ??

(Nói thật hơi mất lòng nhưng anh em làm MMO thì lên tự lập hơn là dựa vào người khác, nếu muốn có thể tồn tại đc trong giới MMO này :) )

Thớt tạo cái server để kết nối tool đi, lần mò wa mấy topic liên wan đợc giờ mới hiểu chút chút. kiếm con server kết nối rồi mò tiếp :). Thank thớt.
Bỏ ra chút thời gian là có ngay mà, nhiều người xài server dễ die.

Newbie nên thông minh 1 chút. Chỉ nên hỏi cái gì mình khó có khả năng tìm hiểu thôi sẽ tránh làm loãng topic và người sau cũng không bị rối. Mình vào toàn thấy hỏi mấy câu legend như:
Cpm 1 vps 1 ngày bn $? Cách tạo web, blog? Cách thêm ads vào web? Mình có 1k ssh us phải làm gì để kiếm tiền? :(

có tút gì hay khong inbox mình đi tối giao lưu mấy trai dầu ăn hảo hạng:D
đang đói cần người dẫn đường chỉ lối bữa h, dầu ăn cũng mua sẵn rồi :D

Anh em ko có tiền mua VPS mình share cho. Nhưng phải kiếm được $ đó. Share xong trả lại vốn

Newbie nên thông minh 1 chút. Chỉ nên hỏi cái gì mình khó có khả năng tìm hiểu thôi sẽ tránh làm loãng topic và người sau cũng không bị rối. Mình vào toàn thấy hỏi mấy câu legend như:
Cpm 1 vps 1 ngày bn $? Cách tạo web, blog? Cách thêm ads vào web? Mình có 1k ssh us phải làm gì để kiếm tiền? :(
hỏi câu net nào đang ăn ngon được hem? :oops:

nói vậy thôi chứ hỏi mấy câu đụng đến nồi cơm thì ko ai trả lời hoặc chỉ troll, chứ mấy cái cơ bản thì dễ rồi :D

đang đói cần người dẫn đường chỉ lối bữa h, dầu ăn cũng mua sẵn rồi :D
thôi dung ns phet newbie ko tin đâu nhé
dc lam mod . lam tây to kiếm cả tỉ 1 tháng :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,615
Latest member
dmvipads

Most viewed of week